BollywoodIndiaNews

હવે આ અભિનેત્રીએ ફિનાઇલ પીને આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો,અત્યારે હોસ્પિટલમાં આવી હાલતમાં જોવા મળી રહી છે,

મનોરંજનની દુનિયા બહારથી જેટલી વધુ રંગીન અને આકર્ષક લાગે છે.તેવું અંદરથી હોતું નથી.આ ગ્લેમરમાં ઘણું બધું થાય છે જે દરેકની સામે આવતું નથી.તેની વાસ્તવિકતા બધાને ખબર નથી.તે ઘણા લોકોને અંદરથી ખાલી કરી દે છે.પછી વ્યક્તિ ઊંડા તણાવનો શિકાર બને છે.ગયા વર્ષે અભિનેતા સુશાંત સિંહની આત્મહત્યા તેનું સૌથી મોટું ઉદાહરણ છે.

સુશાંત સિંહની આત્મહત્યાથી આ ઈન્ડસ્ટ્રીના ઘણા મોટા રહસ્યો બહાર આવ્યા છે.હવે આ ઈન્ડસ્ટ્રીના વધુ એક ખરાબ સમાચાર આવી રહ્યા છે.કન્નડ બિગ બોસના સ્પર્ધક અને અભિનેત્રી ચેત્રા કોટ્ટુરુએ પણ આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.આ કેસમાં પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર,ચેત્રા કોટ્ટુરુએ ગુરુવારે તેમના ઘરે આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

આ ઘટના બાદ અભિનેત્રીને ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી છે.હાલ તેમની હોસ્પિટલમાં સ્થિતિ સ્થિર હોવાનું જાણવા મળે છે.અભિનેત્રીએ ફિનાઇલ પીને આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.આ કેસમાં માહિતી આપતાં પોલીસે જણાવ્યું હતું કે થોડા દિવસો પહેલા ચેત્રાના લગ્ન એક બીજનેસમેન નાગાર્જુન સાથે થયા હતા.

આ અભિનેત્રી વર્ષોથી ઉદ્યોગપતિ નાગાર્જુન સાથેના સંબંધોમાં પણ હતી.આ કેસમાં પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર,નાગાર્જુનના પરિવારે આ અભિનેત્રી સાથેના લગ્નને મંજૂરી આપી ન હતી.નાગાર્જુનના ઘરના લોકોએ જણાવ્યું કે આ લગ્નને ધમકાવીને કરવામાં આવ્યા છે.આ સાથે નાગાર્જુને પણ સનસનાટીભર્યા આરોપ લગાવ્યો હતો કે તેના થોડા દિવસો પછી અભિનેત્રી પર લગ્ન કરવા દબાણ કર્યું હતું.

તે જાણે છે કે કોટ્ટુરુ અને નાગાર્જુને 28 માર્ચે એક મંદિરમાં લગ્ન કર્યા.આ બંનેના લગ્નના ફોટા પણ ખૂબ વાયરલ થયા હતા.હવે આ તાજેતરના કેસની તપાસ કર્ણાટકના કોલાર પોલીસ કરી રહી છે.આ કેસમાં પોલીસે જણાવ્યું છે કે અમે બંને પરિવારને પૂછપરછ માટે પોલીસ સ્ટેશન બોલાવ્યા હતા.જેના કારણે હાલમાં જ આવી માહિતી સામે આવી છે.

આ સાથે અભિનેત્રીએ પોલીસ સમક્ષ પોતાના નિવેદનમાં જણાવ્યું છે કે જ્યારે તે લગ્ન પછી નાગાર્જુનના ઘરે ગઈ હતી,ત્યારે તેને તેના ઘરે જવાની મંજૂરી નહોતી. આ સાથે તેના પરિવારના સભ્યોએ પણ આ લગ્નને સ્વીકારવાની ના પાડી હતી.આટલું જ નહીં,આ અભિનેત્રીએ એવો આરોપ લગાવ્યો હતો કે,તેમના પતિ નાગાર્જુન વતી,ઘણી વખત તેના પર આ લગ્ન મુલતવી રાખવાનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો હતો.

અભિનેત્રી ચેત્રા કોટ્ટુરુએ જણાવ્યું હતું કે,બાદમાં મારા કુટુંબના સભ્યો અને વિસ્તારના કેટલાક પ્રભાવશાળી લોકોની મદદથી લગ્ન પૂર્ણ થયાં હતાં.આ સાથે અભિનેત્રીએ સાસરી પક્ષ ઉપર ગંભીર આક્ષેપો કર્યા હતા અને કહ્યું હતું કે મને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપવામાં આવી હતી.જો મેં નાગાર્જુનને ન છોડ્યો તો.તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી ચેત્રા કોટ્ટુરુ કન્નડ બિગ બોસ સીઝન 7 નો ભાગમાં રહી ચૂકી છે.

Back to top button