CrimeIndiaNews

પિતાએ કંટાળીને પોતાના ત્રણ માસૂમ બાળકોની હત્યા કરી અને પિતાએ પણ કર્યો આપઘાત,જાણો હકીકત

દેશમાં કોરોનાના ડરથી માતાપિતા તેમના બાળકોને ઘરની બહાર જવા દેતા નથી.તેઓ રાત-દિવસ તેમના જીવનની ચિંતા કરે છે.પરંતુ આવી જ એક ભયાનક ઘટના હરિયાણાના પાણીપતથી સામે આવી છે,જે કોરોના કરતા પણ ભયાનક છે.અહીં એક પિતાએ પહેલા તેમના ત્રણ બાળકોને કેનાલમાં ફેંકી હત્યા કરી,પછી તેણે પણ આપઘાત કરી લીધો.

યુવકે તેની પત્ની સાથેના વિવાદના કારણે આ બધું કર્યું હતું.ખરેખર,આ કિસ્સો પાણીપત ગામના બિહોલીનો છે,જ્યાં પતિ-પત્ની વચ્ચેના ઝઘડામાં એક પરિવારનો અંત આવ્યો હતો.અહીં રહેતા અનિલનો ઘણી વખત તેની પત્ની સાથે વિવાદ ચાલતો હતો.તેને આશંકા હતી કે પત્નીને કોઈ બીજાની સાથે અફેર છે.

ઘટનાના દિવસે બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો,ત્યારબાદ યુવક ગુસ્સે થયો હતો અને તેને તેના ત્રણ બાળકોને સાથે લઈને ચાલ્યો ગયો હતો.જે બાદ અનિલે તેના બાળકોની પણ હત્યા કરી હતી.મૃતકના ભાઈ મંજીતે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેનો ભાઈ ક્યાંક ગુમ થયો છે, હજી પાછો આવ્યો નથી.

ત્યારબાદ ટૂંક સમયમાં જ એક બાતમી મળી હતી કે બે બાળકો સાથે એક યુવકનો મૃતદેહ ઇકો કારમાં પડી હતી.જેની ઓળખ અનિલ અને 8 વર્ષની પુત્રી અંશુ અને 6 વર્ષનો પુત્ર વંશ તરીકે થાય છે.તે જ સમયે,ત્રણ વર્ષના પુત્ર યશની શોધ ચાલુ છે.મૃતકના ભાઇ મંજીતે જણાવ્યું હતું કે તેના ભાઇ અને ભાભી વચ્ચે ઘણી વાર વિવાદ થતો હતો,તેના પિયરના લોકો તેને આ બાબતમાં ટેકો આપ્યો હતો.

અનિલે તેની ભાભીના કારણે આ પગલું ભર્યું છે.આ સાથે જ તપાસ અધિકારી હરીનારાયણે કહ્યું કે આ કેસમાં અનિલની પત્ની અને વર્ષોનો કેસ દાખલ કરવામાં આવ્યો છે.અધિકારીએ જણાવ્યું કે યુવકે પોતાની કારમાં ઝેર પીને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી.જ્યારે બાળકોને કેનાલમાં ફેંકી દેવામાં આવ્યા હતા.

Back to top button