Corona VirusIndiaNews

દર્દીઓને રાતભર તડપતા જોઈને આ ઉર્જા મંત્રી લાચાર થઈ ગયા,હોસ્પીટલમાં ઑક્સીજન મળતા જ ઉર્જા મંત્રીએ કર્યું એવું કામ કે,

લોકોને ઓક્સિજનના અભાવથી પીડાતા જોઇને ઉર્જા મંત્રી પ્રદ્યુમનસિંહ તોમર લાચાર દેખાતા નજરે પડ્યા.શનિવારે સવારે,માલનપુર સ્થિત કોઈ સૂર્યા કંપની આવ્યા હતા અને દર્દીઓની વેદના વિશે માહિતી આપી હતી,ત્યારબાદ કંપનીએ તેમનો પ્લાન્ટ બંધ કર્યો અને લોકોને મદદ કરવા માટે ઓક્સિજન પ્લાન્ટના દરવાજા ખોલ્યા,ત્યારબાદ મંત્રીનો જીવમાં જીવ આવ્યો.

એવું કહેવામાં આવે છે કે તેમનાથી રહેવાયું નહીં તો તેમણે કંપની મેનેજમેન્ટની સામે માથું ટેકવ્યું.જેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર પણ વાયરલ થઈ રહી છે.શુક્રવારે,જેએએચના મેડિસિન વિભાગ,તેમજ પાંચ ખાનગી કોવિડ હોસ્પિટલોમાં ઓક્સિજન અચાનક ખતમ થતાં હાહાકાર મચી ગયો હતો.ઉર્જા મંત્રી પ્રદ્યુમનસિંહ તોમર રસ્તા પર ઉતરી આવ્યા હતા.

ખાનગી હોસ્પિટલ,ત્યારબાદ કોવિડ હોસ્પિટલ અને JAH પહોચ્યા.ગમે તે રીતે વેલ્ડરોએ જિલ્લા વહીવટી તંત્ર સાથે ટ્રાન્સપોર્ટ નગરના વેપારીઓ પાસેથી અનેક જગ્યાએ ઓક્સિજન સિલિન્ડરો ગોઠવી દીધા હતા.પરંતુ,રાત્રે લોકોની ચીસો સામે,લાચાર નજર પડેલ ઉર્જા મંત્રી પ્રદ્યુમનસિંહ તોમર શનિવારે સવારે માલનપુર સૂર્યા કંપની પહોંચ્યા અને સમગ્ર પરિસ્થિતિની જાણકારી આપી.

એવું કહેવામાં આવે છે કે મંત્રીની વાત સાંભળીને,કંપનીએ પ્લાન્ટનું કામ બંધ કરી દીધું અને સામાન્ય લોકોની મદદ માટે ઓક્સિજન પ્લાન્ટ ખોલી નાખ્યું. તેમજ એ પણ જાહેરાત કરી હતી કે ઓક્સિજનની સ્થિતિ સુધરશે નહીં ત્યાં સુધી કંપની દ્વારા 250 સિલિન્ડર આપવામાં આવશે.તેનો ઉપયોગ ઉર્જા મંત્રી ગ્વાલિયર,ભીંડ અને મુરેના દ્વારા કરવામાં આવશે.તે જ સમયે,સૂર્યા કંપનીના આ નિર્ણય પછી,ઉર્જા મંત્રીને જુકીને તેમનો આભાર માન્યો.

Back to top button