BjpIndiaUP

ભાજપના ધારાસભ્ય સુરેશ શ્રીવાસ્તવ નું મોત, ત્રીજા જ દિવસે તેમની પત્ની નું પણ મોત

ઉત્તર પ્રદેશના લખનઉ પશ્ચિમ મત વિસ્તારના ભારતીય જનતા પાર્ટી) ના ધારાસભ્યના અવસાનના ત્રીજા દિવસે તેમની પત્ની માલ્તી શ્રીવાસ્તવનું પણ અવસાન થયું હતું. પારિવારિક સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર બંને ને કોરોના ચેપ લાગ્યો હતો અને બંનેની લખનૌના સંજય ગાંધી ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સિસમાં સારવાર ચાલી રહી હતી. માલતી શ્રીવાસ્તવનું રવિવારે આ જ સંસ્થામાં અવસાન થયું હતું. અગાઉ સુરેશકુમાર શ્રીવાસ્તવનું શુક્રવારે સાંજે અવસાન થયું હતું.

ભાજપના પ્રદેશ પ્રવક્તા હરીશ્ચંદ્ર શ્રીવાસ્તવે શુક્રવારે કહ્યું હતું કે લખનઉ પશ્ચિમના ધારાસભ્ય સુરેશકુમાર શ્રીવાસ્તવનું સંજય ગાંધી ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ, લખનઉમાં સારવાર દરમિયાન મૃત્યુ થયું હતું. શ્રીવાસ્તવે તેમના નિધન પર વ્યથા વ્યક્ત કરી હતી.

ભારતીય જનતા પાર્ટીના પ્રદેશ અધ્યક્ષ સ્વતંત્ર દેવ દેવસિંઘ અને પ્રદેશ મહામંત્ર) સુનિલ બંસલે દિવંગત ધારાસભ્ય સુરેશકુમાર શ્રીવાસ્તવની પત્ની માલતી શ્રીવાસ્તવના અકાળ અવસાન પર ગમ શોક વ્યક્ત કર્યો છે. ભાજપના પ્રદેશ પ્રમુખ સ્વતંત્ર દેવસિંહે દિવંગત સંતની શાંતિ માટે ભગવાનને પ્રાર્થના કરતી વખતે શોકગ્રસ્ત પરિવાર પ્રત્યે સંવેદના વ્યક્ત કરી છે.

Back to top button