Ajab GajabIndiaNewsRajasthan

વરકન્યાના સપના પૂરા કરવા માટે વરરાજા હેલિકોપ્ટર લઈને લગ્ન કરવા પહોચ્યા,આ માટે એટલો બધો ખર્ચ થયો કે,

રાજસ્થાનના ભરતપુરથી એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યાં કન્યાના સપનાને પૂરા કરવા માટે વરરાજા હેલિકોપ્ટર દ્વારા લગ્ન કરવા માટે સાસરીમાં પહોંચ્યો હતો.આ પછી,તેની કન્યા સાથે લગ્ન કર્યા પછી,વરરાજા હેલિકોપ્ટર દ્વારા કન્યા સાથે પાછો ફર્યો.આ વિશેષ લગ્નને જોવા માટે વિસ્તારના લોકોનો મોટી ભીડ ઉમટી પડી હતી.

ખરેખર,આ મામલો નદબઇ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના કરીલી ગામનો છે.જ્યાં લગ્ન થયાં હતાં તે કન્યા રમાની લગ્ન વૈર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનાં રાયપુર ગામનાં રહેવાસી સિયારામ સાથે નક્કી થયાં હતાં.મંગળવારે બંનેના લગ્ન ખૂબ ધૂમધામથી કર્યા.તે જ સમયે,તેમના લગ્ન પણ ચર્ચાનો વિષય બની રહ્યો.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે નવી કન્યા તેના પતિ પાસે માંગ કરી હતી કે લગ્ન પછી,હું મારી સાસરીમાં હેલિકોપ્ટરથી ઉડીને જવા માંગુ છું અને મારી નવી પત્નીના આ સપનાને પૂરા કરવા માટે પતિ સિયારામએ હેલિકોપ્ટરની વ્યવસ્થા કરી હતી.લગ્ન પછી તેની કન્યાને કરીલી ગામથી લઇને હેલિકોપ્ટરમાં તેના ગામ પહોંચ્યો.

મળતી માહિતી મુજબ સિયારામ ટપાલ વિભાગમાં સરકારી કર્મચારી છે.જ્યારે તેની કન્યાએ હેલિકોપ્ટર દ્વારા તેની સાસરીમાં જવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી ત્યારે તેના પતિએ પણ તેમની ઇચ્છાને માન આપીને હેલિકોપ્ટરની વ્યવસ્થા કરી.કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે હેલિકોપ્ટરની વ્યવસ્થામાં આશરે 4 લાખ રૂપિયા ખર્ચ કરવામાં આવ્યા હતા.

Back to top button