Ajab GajabCorona VirusIndiaNews

વરઘોડાનો અવાજ સાંભળીને આ યુવક PPE કીટ પહેરીને નાચવા લાગ્યો,અને પછી થયું એવું કે,વિડીયો થયો વાયરલ,

ઉત્તરાખંડના હલ્દ્વાનીમાં એમ્બ્યુલન્સના ચાલકે અચાનક વરઘોડો જોઇને નાચવા લાગ્યો.એમ્બ્યુલન્સ ડ્રાઇવરને પી.પી.ઇ કીટમાં નાચતા જોઇને વરઘોડાના લોકો ગભરાઈ ગયા અને તેમને લાગ્યું કે તેમની વચ્ચે કોરોના દર્દી આવી ગયો છે.જો કે જ્યારે તેમને ખબર પડી કે પીપીઈ કીટમાં નૃત્ય કરનારી વ્યક્તિ કોરોના વોરિયર છે.તેથી દરેકના ચહેરા પર સ્મિત આવી ગયું હતું.

તે જ સમયે,વરઘોડામાં હાજર એક વ્યક્તિએ તેમના ડાન્સનો વિડિયો બનાવ્યો.જે અત્યારે વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને દરેકને આ વીડિયો ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે.ડાન્સ કરનાર એમ્બ્યુલન્સ ચાલકનું નામ મહેશ છે.મહેશને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે તે વરઘોડામાં કેમ નાચતો હતો.પછી તેણે કહ્યું કે તે બેન્ડ-ઇન્સ્ટ્રુમેન્ટ્સનો અવાજ સાંભળવાથી પોતાને રોકી શક્યો નહીં.

મહેશે જણાવ્યું કે,રાત-દિવસ કોવિડ દર્દીઓ જોઇને તે ખૂબ તણાવમાં હતો.આવી સ્થિતિમાં,જ્યારે તેણે બેન્ડ અને સંગીતનો અવાજ સાંભળ્યો,ત્યારે તે તેનાથી દૂર રહી શક્યો નહીં અને નૃત્યને કારણે તેમનો તણાવ ઓછો થયો.મહેશ સુશીલા,જેમણે પી.પી.ઇ કીટ પહેરેલી છે અને વરઘોડામાં ડાન્સ કરે છે,તે તિવારી હોસ્પિટલમાં નોકરી કરે છે અને કોવિડ-19 દર્દીઓને દરરોજ હોસ્પિટલમાં લઈ જતા એમ્બ્યુલન્સનો ડ્રાઇવર છે.

મહેશના જણાવ્યા અનુસાર, લાંબા સમયથી તે કોરોના દર્દીઓને સવારથી મોડી રાત સુધી હોસ્પિટલમાં પહોંચાડવા માટે સતત કામ કરી રહ્યો છે.આવી સ્થિતિમાં તે ખૂબ તણાવમાં હતો.તે જ સમયે,એસટીએચની બહાર વરઘોડામાં ડાન્સ કરતાં જોઈને,તે ડાન્સ કરવા અને મનોસ્થિતિ બદલવાનાં હેતુથી પીપીઈ કીટ પહેરીને નૃત્ય કરવાનું શરૂ કર્યું.

મહેશે કહ્યું કે તેમનો બારાતીઓમાં ગભરાટ ફેલાવવાનો કોઈ ઇરાદો નથી.નોંધપાત્ર રીતે,એક વર્ષથી વધુ સમયથી,કોરોના વોરિયર્સ રાત-દિવસ કોરોના કોરોના દર્દીઓ વચ્ચે રહે છે.જેના કારણે ઘણા લોકો તણાવનો શિકાર બન્યા છે.જ્યારે ઘણા કોરોના વોરિયર્સ પણ માર્યા ગયા છે.આવી સ્થિતિમાં મહેશે પોતાનું તણાવ ઓછું કરવા આ બધું કર્યું.

Back to top button