BjpCongressIndiaNarendra ModiPoliticsWest Bengal

“દીદી, ઓ દીદી” સંજય રાઉતે પોતાના અંદાજમાં મમતા બેનર્જી ને જીતની શુભેચ્છા પાઠવી

આજે 4 રાજ્યો- પશ્ચિમ બંગાળ, તામિલનાડુ, અસમ, કેરળ અને પુડુચેરીનો કેન્દ્ર શાસિત રાજકીય ભાગ્ય ખોલશે પરંતુ તેમાંના સૌથી મહત્વપૂર્ણ પશ્ચિમ બંગાળ છે. પશ્ચિમ બંગાળમાં ચૂંટણી પરિણામોની સૌથી વધુ ચર્ચા કરવામાં આવી રહી છે. અહીંની ચૂંટણી પર પણ ખાસ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવ્યું છે, કારણ કે કેન્દ્રમાં શાસક ભાજપ અને પશ્ચિમ બંગાળમાં 10 વર્ષથી શાસન કરનારી તૃણમૂલ કોંગ્રેસ વચ્ચે કડક લડત ચાલી હતી.

ભાજપે આ ચૂંટણી માટે પશ્ચિમ બંગાળમાં ‘દીદી’ મમતા બેનર્જીને પરાજિત કરવા માટે સંપૂર્ણ જોર લગાવ્યું હતું અને વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી, અમિત શાહ સહિતના ઘણા કેન્દ્રીય પ્રધાનો ચૂંટણી પ્રચાર માટે બંગાળ પહોંપ્રારંભિક પરિણામો અનુસાર, વર્ષ 2011 થી સત્તા પર રહેલી ઓલ ઈન્ડિયા તૃણમૂલ કોંગ્રેસને બહુ નુકસાન થયું હોય તેમ લાગતું નથી. તૃણમૂલ કોંગ્રેસનો વિજય થતો જોવા મળી રહ્યો છે. બપોર સુધીમાં મમતા બેનર્જીની પાર્ટીએ 200 નો આંકડો પાર કરી લીધો છે, જ્યારે ભાજપ 90 નો આંકડો પણ પાર કરી શક્યો નથી.

તે જ સમયે મમતા બેનર્જીને હવે અન્ય રાજકીય પક્ષો તરફથી અભિનંદન સંદેશાઓ મળવાનું શરૂ થયું છે. શિવસેનાના નેતા સંજય રાઉતે મમતા બેનર્જીને પોતાની શૈલીમાં ચૂંટણી જીતવા બદલ અભિનંદન પાઠવ્યા છે. રાઉતે ટ્વિટ કરીને લખ્યું કે, ‘બંગાળના ટાઈગર ને અભિનંદન..ઓ દીદી, દીદી ઓ દીદી..

Back to top button