CrimeIndiaNews

મિત્ર જ નીકળ્યો ગદ્દાર,4 વર્ષની બાળકીએ કહ્યું કે મમ્મીના કપડાં કાઢી નાખ્યા હતા અને અંકલ બાજુમાં

આજે અમે તમને બે ઘટનાઓ વિષે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ આ બંને ઘટનાઓ માનવની હેવાનિયતની ભાવના દર્શાવે છે.પહેલો કિસ્સો અલવરના શાહજહાંપુરનો છે.અહીં એક શખ્સે તેના જ મિત્રની 35 વર્ષની પત્નીની બળાત્કાર બાદ હત્યા કરી હતી.આરોપીએ બાદમાં મિત્રને કહ્યું કે તેની પત્નીનું માંદગીથી મૃત્યુ થયું છે.મિત્રએ પણ તે સાચું માન્યું,પરંતુ મૃતકની 4 વર્ષની છોકરીએ શેતાન કાકાની પોલ ખોલી નાખી.

તમને જણાવી દઈએ કે આ ઘટના 18 નવેમ્બરના રોજ બની હતી.આરોપી અને મૃતકનો પતિ વ્યવસાયિક ભાગીદાર હતો.ઘટના સમયે મૃતકનો પતિ કામ પર ગયો હતો.આરોપી મિત્રના પૂર્વજ ગામ અલવરના શાહજહાંપુરની લાશ બેલાણી લઈ ગયો હતો.તે દરમિયાન યુવતીએ પિતાને કહ્યું કે મહાવીર કાકાએ માતાની હત્યા કરી હતી અને તેના કપડા પણ ઉતારી દીધા હતા.બાતમી મળતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી અને અંતિમસંસ્કાર અટકાવી દીધો હતો.

શાહજહાંપુર પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્ચાર્જ સુનીલ જાંગીડે જણાવ્યું હતું કે બેલાની નિવાસી પીડિતાનો પતિ જયપુરના ખો નાગોરીયનમાં દોઢ વર્ષથી પરિવાર સાથે રહેવા બાદ પરિવહનનો ધંધો કરતો હતો.જયપુરના ગોનર રોડ શંકર વિહારમાં રહેતા મહાવીરસિંહ ગુર્જર (43) તેનો સાથી હતો.17 નવેમ્બરના રોજ પીડિતાનો પતિ કારમાં શાકભાજી ભર્યા બાદ ભિવાડી ગયો હતો.બીજે દિવસે સવારે પતિ-પત્ની વચ્ચે ફોન પર વાતચીત થઈ.બપોરે 12 વાગ્યે,આરોપીએ મિત્રને ફોન કર્યો અને કહ્યું કે તેની પત્ની બીમારીથી મરી ગઈ છે.તપાસમાં બહાર આવ્યું છે કે બળાત્કાર બાદ આરોપીએ તેનું ગળું દબાવ્યું હતું.પીડિતાને 12 વર્ષનો પુત્ર અને 4 વર્ષિય પુત્રી છે.આરોપીએ બંનેને એક મોટી ટ્યુશન મોકલી હતી.

બીજી ઘટનાની વાત કરીએ તો રાજસ્થાનના સીકરમાં,એક 17 વર્ષની બાળકીનું 8 મહિના પહેલા અપહરણ કરવામાં આવ્યું હતું અને તેણે ગોળી અને ઈંજેકશન આપીને સતત બળાત્કાર ગુજારવાનો મામલો સામે આવ્યો છે.જ્યારે છઠ્ઠી પાસની યુવતી આરોપીની ચુંગાલમાંથી બહાર આવી ત્યારે તેણે પોલીસને ઘટનાની જાણ કરી હતી.આરોપ છે કે 28 જાન્યુઆરીએ તેની પરિચિત મહિલા જ્યોતિ અને તેની માતા તેને બજારમાં લઈ ગઈ હતી.

પરંતુ તેઓ તેને દિલ્હીના રહેવાસી પ્રદીપ ભટનાગર લઈ ગયા.પ્રદીપે તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.બીજા દિવસે,તે કારથી કર્ણાટકના રહેવાસી સેમક ઉર્ફે સંપત કુમાર પાસેથી ઝુંઝુનુ લઈ ગયો હતો.સંપથે ત્યાં તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.અહીં તેને રૂમમાં બંધ કરવામાં આવી હતી.આ પછી,તેના પીઆર ઘણા લોકોએ બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

વિરોધ કરવા બદલ પીડિતાને માર મારવામાં આવ્યો હતો.તેના હાથ પર સિગારેટના ડામ આપ્યા હતા.પીડિતાનો આરોપ છે કે જ્યારે તેણે ભાગવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે જ શ્રીગંગાનગરમાં રહેતી જ્યોતિના ગળું દબાવનાર ભાઈ ગૌરવએ પણ તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.આ સમય દરમિયાન તેઓ તેને અન્ય શહેરોમાં લઈ જવા લાગ્યા.

આ કેસમાં રાજસ્થાન ચિલ્ડ્રન કમિશને એસપી દ્વારા 7 દિવસમાં તપાસ રિપોર્ટ માંગ્યો છે.પીડિતાની માતાએ જણાવ્યું હતું કે આરોપીઓ કોરોનાનો ડર બતાવીને પુત્રીને મળવા નથી દેતા.આ કેસમાં પોલીસ હજી પણ કંઇ કહેવાનું ટાળી રહી છે.જો કે,આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.એએસપી ડો.દેવેન્દ્ર શર્માએ જણાવ્યું હતું કે રિપોર્ટ દાખલ થતાં જ આરોપીઓને પકડી લેવામાં આવ્યા હતા.

Back to top button