Ajab GajabInternational

આ યુવકની 6 પ્રેમિકાઓ એક સાથે પ્રેગ્નેંટ છે,ક્યારેક તો કૂતરાની જેમ રસ્તાઓ પર કરે છે એવું કે જાણીને ચોંકી જશો

નાઇજિરિયામાં રહેતા એક વ્યક્તિને પાર્ટીમાં 6 સગર્ભા સ્ત્રીઓ મળી હતી. બધી સગર્ભા સ્ત્રીઓ સમાન કપડાં પહેરતી હતી.પરંતુ આ પછી જે બહાર આવ્યું તે સૌથી આઘાતજનક હતું.ખરેખર,તમામ મહિલાઓના પેટમાં એક જ વ્યક્તિનું બાળક હતું.આ પછી તેનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે,એક વ્યક્તિની ઇતિહાસ એકદમ ખરાબ છે જેની 6 ગર્લફ્રેન્ડ એક સાથે ગર્ભવતી છે.ચાલો તમને જણાવીએ કે આ સમકાલીન વ્યક્તિ કોણ છે.સોશ્યલ મીડિયા સેલિબ્રિટી પ્રીટી માઇકને તેમના ભાવિ બાળકોની 6 માતા સાથે મળીને જોવામાં આવ્યું હતું.આ 6 મહિલાઓના ગર્ભાશયમાં માઇકનું એક બાળક છે.

તે આ બધી ગર્ભવતી મહિલાઓ સાથે નાઇજીરીયામાં લગ્નની પાર્ટીમાં પહોંચ્યો હતો.આ બધા લોકો ત્યાં એક જ કપડાંમાં દેખાયા હતા.માઇકે તેના ઇન્સ્ટા ચાહકોને કહ્યું કે અત્યારે તે તેમના જીવનની શ્રેષ્ઠ ક્ષણ જીવે છે.તમને જણાવી દઈએ કે માઇકને પોલીસે 2017 માં ધરપકડ કરી હતી.ખરેખર, તે પહેલેથી જ ઘણી ગર્લફ્રેન્ડ માટે કુખ્યાત છે.

લગ્નમાં તેની ગર્લફ્રેન્ડને ડોગ ચેન સાથે બાંધવા બદલ તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.આ પછી પોલીસે એક નિવેદનમાં સહી કરી હતી જેમાં તેણે લખ્યું છે કે હવેથી તે કોઈ પણ મહિલા સાથે આવું વર્તન નહીં કરે.હવે તે ફરી 6 ગર્લફ્રેન્ડ ગર્ભાવસ્થા વિશે ચર્ચામાં છે.આ મહિલાઓમાંથી 2 તેની પૂર્વ પ્રેમિકા છે જ્યારે ત્રણ હાલમાં તેની સાથે સંબંધમાં છે.

પરંતુ તેમને એકબીજા સાથે કોઈ ફરિયાદ નથી.તેઓ બહેનોની જેમ સાથે રહે છે.માઇકે કહ્યું કે આ બધી તેની કાલ્પનિકતા છે.પાર્ટીમાં બધી સગર્ભા સ્ત્રીઓ ખૂબ જ ખુશ જોવા મળી હતી.દરેક સાથે મળીને એન્જોય કરતા હતા અને ડાન્સ કરતા જોવા મળ્યા હતા.જોકે,સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક લોકોએ તેને હાસ્યાસ્પદ ગણાવ્યું હતું.

તેમણે લખ્યું કે આ માત્ર ધ્યાન લેવાનો પ્રયાસ છે.તે જ સમયે,કેટલાક લોકોએ ટિપ્પણી કરી હતી કે 6 બીવી સાથે,તે 6 સાસ મફત પણ મળશે.તમને જણાવી દઈએ કે માઇકનું અસલી નામ માઇક એજે નવલી નવગુ છે.તે નાઇજીરીયાના લેગોસમાં નાઈટક્લબનો માલિક છે.તે આ બધી સગર્ભા સ્ત્રીઓ સાથે અભિનેતા વિલિયમ્સ ઉચેંબાના લગ્નમાં પહોંચ્યો હતો.

Back to top button