Ajab GajabIndiaMadhyapradeshNews

ઘરેથી ભાગી ગયેલ યુવતીને પરિવારે સ્વીકારવાનો કર્યો ઇનકાર,આ અંગે પોલીસે જ કર્યું વિચિત્ર કામ,

એમપીમાં શાહડોલ જિલ્લાના ગોહપારુ પોલીસ સ્ટેશનમાં એક વિચિત્ર કિસ્સો પહોંચ્યો.આ કેસ અપરાધીક નહીં પરંતુ પ્રેમ સંબંધ છે જ્યાં એક યુવક-યુવતી થોડા દિવસો પહેલા ઘરથી ગુમ થયા હતા.

બંને પક્ષોએ તેમના બાળકોના ગુમ થયાના અહેવાલ સંબંધિત પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધ્યા હતા.તપાસ બાદ બંનેને પોલીસે પકડ્યા હતા અને પરિવારજનોને સોંપવાનું શરૂ કર્યું હતું,ત્યારબાદ યુવતીના પરિવારે યુવતીને તેમની સાથે સ્વીકારવાનો ઇનકાર કરી દીધો હતો.

ત્યારબાદ પોલીસે અહીં એક અલગ ભૂમિકા ભજવતાં પોલીસ સ્ટેશન પરિસરમાં ભગવાનના મંદિરમાં યુવતીના લગ્નની વ્યવસ્થા કરી હતી.હકીકતમાં,ગોહપારુ પોલીસ મથકના પકરીયા ગામના કેટલાક લોકોએ 27 એપ્રિલે પુખ્ત વયની પુત્રીના ગાયબ થવા અંગે ફરિયાદ કરી હતી,જેના આધારે યુવતીના ગુમ થયાના અહેવાલ દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા.

થોડા સમય પછી,એક પરિવાર તેમના પુત્રની ગુમ થયાની ફરિયાદ સાથે પેલવાહ ગામેથી પોલીસ મથકે આવ્યો હતો.પોલીસે ગુમ થયેલો અહેવાલ નોંધ્યો હતો અને તપાસમાં સામેલ થઈ ગયો હતો,ત્યારબાદ પોલીસે 30 એપ્રિલે બંને યુવક-યુવતીઓને પકડી પરિવારને સોંપી દીધા હતા,જ્યારે યુવતીના પરિવારે યુવતીને સ્વીકારવાની ના પાડી હતી.

યુવતીના પરિવારજનોના અસ્વીકાર પર પોલીસ સ્ટેશન પરિસરમાં બનેલા મંદિરમાં યુવક-યુવતિ બંને લગ્ન બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા.

Back to top button