Ajab GajabInternationalLife StyleStory

81 વર્ષના જવાન વૃદ્ધ દાદાએ કર્યા 21 વર્ષના યુવાન છોકરા સાથે લગ્ન,મૃત્યુ બાદ વસિયત ખૂલી તો સૌના હોશ ઊડી ગયા

પ્રેમની કોઈ ઉંમર હોતી નથી,કોઈ સીમા હોતી નથી.પ્રેમ એ પ્રેમ છે આનું વિશ્વવ્યાપી ઉદાહરણ વિશ્વ દ્વારા તે સમયે જોવા મળ્યું હતું જ્યારે કેન્ટના રામસંગેટમાં રહેતા 81 વર્ષીય ફિલિપ ક્લેમેન્ટ્સે 22 વર્ષીય ફ્લોરીન મરીનને 2017 માં પોતાનો જીવનસાથી બનાવવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.ઉંમરમાં ઘણા તફાવત હોવા છતાં,આ દંપતીએ 2017 માં લગ્ન કર્યા.

હવે તેની સ્ક્રિપ્ટ મરી ગઈ છે,તેની ઇચ્છાને કારણે,ફ્લોરીન ફરી ચર્ચામાં છે.ફિલિપ,જેણે 81 વર્ષની ઉંમરે જગત છોડી દીધો,તે પોતાના યુવાન પતિને એટલો પ્રેમ કરે છે કે તેણે તેની સંપૂર્ણ સંપત્તિ તેને આપી.હવે આ એક નવો વિવાદ શરૂ થયો છે.ફિલિપના સંબંધીઓએ તેના મૃત્યુ પછી સંપત્તિ પરના તેમના અધિકારનો ભાર મૂક્યો છે.જો કે,ફિલિપ તેના પતિ ફ્લોરિન નામે કરી દીધું છે.આ કપલે 2017 માં લગ્ન કર્યાં હતાં.ફ્લોરીન,તેના પતિથી 54 વર્ષ નાનો છે,હવે તેણે બધી સંપત્તિનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

ફિલિપની ઇચ્છા પછી હંગામો થયો હતો.તેના સંબંધીઓએ ફ્લોરીનને ગોલ્ડ ડિગર પણ કહેવાનું શરૂ કર્યું છે.તેમનું કહેવું છે કે 27 વર્ષીય મોડેલે ફક્ત સંપત્તિના લોભ માટે ફિલિપ સાથે લગ્ન કર્યા.

ફિલિપના મૃત્યુ પછી,હવે 27 વર્ષીય ફ્લોરિન,જે રોમાનિયામાં એક મોડેલ પણ છે,તે તેની સંપત્તિનો વારસો બન્યો છે.આ એક નવો વિવાદ શરૂ થયો છે.54 વર્ષના થયા હોવા છતાં,બંને એટલા પ્રેમમાં પડ્યાં કે ફિલિપે 2017 માં ફ્લોરીન સાથે લગ્ન કર્યા.બંને તેમના લગ્નના દિવસે ખુબ ખુશ હતા.

જ્યારે ફિલિપ્સની વસિયત ખુલી ત્યારે તે જાહેર થયું કે તેણે તેની મિલકત 1કરોડ 44 લાખ અને તેના વિધવા પતિ ફ્લોરિનને એક ફ્લેટ આપ્યો હતો.તેણે તેના ભાઈઓ માટે બે ફેમિલી ફોટો મૂક્યા.ફ્લોરિનના 1 કરોડ 44 લાખ ઉપરાંત જીવન વીમાના પૈસા,96 લાખ રૂપિયાના મકાન અને દર મહિને ફ્લોરિનનું પેન્શન 1 લાખ 92 હજાર રૂપિયા છે.

ફ્લોરીને લોકો સાથે તેના પતિના મૃત્યુના સમાચાર શેર કર્યા અને કહ્યું કે હવે તે તેની આખી સંપત્તિની વારસદાર છે.આ ઈચ્છા પછી ભાઈઓમાં રોષ છે.ફિલિપના મોટા ભાઈ એન્થોનીએ કહ્યું કે ફ્લોરીન ફક્ત પૈસા માટે તેના ભાઈ સાથે હતો.ફિલિપના મૃત્યુ પર તેને કોઈ દુ:ખ નથી.

એન્થોનીએ અહેવાલ આપ્યો કે ફિલિપના મૃત્યુના અડધા કલાક બાદ 31 મેના રોજ તેણે ફ્લોરિન સાથે વાત કરી હતી.તે સમયે,તે સંપૂર્ણપણે સામાન્ય હતો. પાછળથી તે વિશ્વને બતાવવા માટે રડવાનું ઢોંગ કરે છે.

ફિલિપની તબિયત છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓથી બગડી હતી.તેના ભાઈઓ કહે છે કે અંતિમ ક્ષણે,ફ્લોરીન તેની સાથે પ્રેમમાં ન હતો.ભાઈઓએ આક્ષેપ કર્યો છે કે ફ્લોરીન તેના પતિના મૃત્યુ પછી તેની સંપત્તિનો વારસો બનવા માટે ખૂબ ખુશ છે.આવી સ્થિતિમાં,તેના પર તેનો કોઈ અધિકાર હોવો જોઈએ નહીં.

તેના પતિ ગયા પછી,ફ્લોરીને કહ્યું કે તે તેના પતિના અંતિમ સંસ્કારની બધી વિધિઓ સંપત્તિના પૈસાથી કરશે.પરંતુ તેની રાખ એકલતામાં વહેતી થઈ જશે, જેમ ફિલિપનો હેતુ હતો.

ફિલિપની પહોંચ વધારે હતી.બ્રિટનના રાજકુમાર ચાર્લ્સ સાથેની તેની તસવીર હતી.તેને વૃદ્ધાવસ્થા સુધી ચાલવાનો ખૂબ શોખ હતો.જ્યારે તેઓ ફ્લોરીનને મળ્યા,ત્યારે બંનેએ સાથે મળીને દુનિયાની શોધખોળ શરૂ કરી.દરમિયાન લોકડાઉનમાં તેની તબિયત લથડી હતી.તેને હોસ્પિટલમાં લાવવામાં આવ્યો,જ્યાં તેનો કોરોના રિપોર્ટ નેગેટિવ આવ્યો.પરંતુ આખરે 31 મેના રોજ તેમનું અવસાન થયું.

ફિલિપ તેના પતિ ફ્લોરિન સાથે આ પોશ કોલોનીના પોશ હાઉસમાં રહેતી હતી.જે હવે મૃત્યુ પછી ફ્લોરિનની છે.ફિલિપ અગાઉ તેના સંબંધના પ્રારંભિક તબક્કા દરમિયાન બ્રિટનમાં રહ્યો હતો.પરંતુ તે પછી ફ્લોરીન સાથે તેમણે યુકે, સ્પેન,રોમાનિયા અને અંતે બુકારેસ્ટમાં રહેવાનું નક્કી કર્યું.

કોરોના વાયરસના લોકડાઉનમાં,ફિલિપ બીમાર પડ્યો અને હોસ્પિટલમાં દાખલ થયો.તેઓ ખૂબ જ નબળા પડી ગયા હતા.ફ્લોરીને કહ્યું કે ફિલિપે તેનું જીવન હસતાં હસતાં પસાર કર્યું.તે છેલ્લી ક્ષણ સુધી તેને પ્રેમ કરતી હતી.તેમના વિદાયથી ખાલીપણું આવ્યું છે,પરંતુ શોકને બદલે તેણે મુક્તિની ઇચ્છા કરવી જોઈએ.

ત્રણ વર્ષ પહેલા લગ્નનો ફોટોહતો,બંને એક સાથે ખુબ ખુશ હતા ફિલીપે ફ્લોરિનની કારકીર્દિ માટે તેના ઘણાં ઘર વેચી દીધા અને રોમાનિયામાં સ્થાયી થવાનું પણ નક્કી કર્યું.પ્રેમનું આ ઉદાહરણ લોકોને આશ્ચર્યજનક છે.

Back to top button