Ajab GajabInternational

પાડોશી મહિલા જોડે સંબંધ રાખવા માટે ઘરેથી બનાવેલ ગુપ્ત રસ્તો ભારે પડ્યો,જાણો સમગ્ર ઘટના

એક પરિણીત પુરુષે તેના ઘરની નીચે એક પડોશી મહિલા સાથે સંબંધ બાંધવા માટે એક રસ્તો બનાવ્યો.મહિલા તેના પતિ સાથે ઘરમાં રહેતી હતી.પરંતુ જ્યારે મહિલાનો પતિ કામ પર ગયો હતો,ત્યારે તેનો પ્રેમી ટનલ દ્વારા તેના ઘરે પહોંચ્યો હતો.આ એક કિસ્સો છે કે મેક્સિકોએ તેના પડોશીને પ્રેમ કરવા માટે તેના ઘરની એક ટનલ બનાવી છે.

ડેઇલી મેઇલના અહેવાલ મુજબ,બોયફ્રેન્ડનું નામ આલ્બર્ટો છે.આલ્બર્ટો મેક્સિકોના ટિજુઆના વિસ્તારમાં રહે છે.તેણે પડોશી મહિલા પામેલાના ઘરે પહોંચવા માટે એક ગુપ્ત ટનલ તૈયાર કરી હતી.જ્યારે પ્રેમિકાના પતિ જ્યોર્જ તેની નોકરીથી વહેલા ઘરે પરત ફર્યા હતા અને ત્યારબાદ પત્નીને તેના પ્રેમી સાથે પકડી હતી ત્યારે આ પ્રણયનો ખુલાસો થયો હતો.

પતિએ જોયું કે આલ્બર્ટો એક પલંગની પાછળ છુપાયો હતો અને પછી તે ગુમ થયો હતો.જ્યોર્જ લાંબા સમય સુધી બેડરૂમમાં આલ્બર્ટોને શોધે છે,પરંતુ તેને શોધી શકતો નથી.આલ્બર્ટો તેના ઘરેથી અચાનક ગાયબ થયા પછી જ્યોર્જ જ્યારે પલંગની નીચે કોઈ ટનલ જુએ ત્યારે તપાસ કરે છે.જ્યારે જ્યોર્જ વધુ ટનલની નીચે જાય છે, ત્યારે તે આલ્બર્ટોના ઘરે પહોંચે છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર,આ ટનલ ખૂબ સારી રીતે તૈયાર કરવામાં આવી હતી.જોકે,કેટલા સમય પહેલા આ ટનલ બનાવવામાં આવી તે જાણી શકાયું નથી.તે જ સમયે,પકડાયા પછી,આલ્બર્ટોએ વિનંતી કરી કે તે આ પ્રણય વિશે ન કહે.જો કે જ્યોર્જે તેની વિનંતીને નકારી કાઢી અને બંનેએ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરવાનું શરૂ કર્યું.આ પછી પોલીસને પણ ફોન કરવો પડ્યો હતો.

Back to top button