Ajab GajabBollywoodIndia

તારક મહેતાના બબીતા જી એ કર્યો સૌથી મોટો ખુલાસો,કહ્યું કે તે મારી બ્રાની સ્ટ્રેપ ખીંચતો હતો અને પેંટીમાં હાથ નાખીને,

દર વર્ષે નવા શો નાના સ્ક્રીન પર આવે છે અને જાય છે.આમાંના કેટલાક શો જ એવા હશે કે તે દર્શકોના દિલમાં ઘર કરી ગ્યા છે અને વર્ષોથી પ્રેક્ષકોની માંગ પર ચાલશે.આમાંનો એક શો વિશ્વની સૌથી મોટી ટીવી સીરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટાહ ચશ્માહ છે.એક એવો શો જે પરિવાર એક સાથે બેસીને જોઈ શકે છે.આજે આ શોના પાત્ર જેટલું શોની અંદર પ્રખ્યાત છે,તે તેની વાસ્તવિક જિંદગીમાં પણ પ્રખ્યાત છે.

આ શોમાં બબીતા ​​જીનું પાત્ર ભજવનાર મુનમુન દત્તાને પણ કરોડો ચાહક છે.આ શોમાં બબીતા ​​જી ખૂબ જ ખુલ્લા વિચારવાળા અને ખુલ્લા મનના છે.પરંતુ મુનમૂન વાસ્તવિક જીવનમાં #Me Too નો શિકાર પણ બની ગઈ છે.મુનમુન દત્તા સાથેની આ ઘટના પછી,તમે ચોકી જશો.મુનમુન દત્તાને પણ શોષણ અને ત્રાસ સહન કરવો પડ્યો હતો.

જ્યારે મુનમુને આ વાતનો ખુલાસો કર્યો,ત્યારે દરેક ચોકી ગયા હતા.તમને યાદ હશે કે જ્યારે ભારતમાં #MeToo અભિયાનની શરૂઆત થઈ ત્યારે ઘણી અભિનેત્રીઓ જોડે જે શોષણ થયું તેના વિશે ખુલ્લેઆમ બોલ્યા.આ દરમિયાન બબીતા ​​જી ઉર્ફે મુનમુને તેની સાથે બનેલી ભયાનક ઘટનાઓ પણ જાહેર કરી હતી.

તેમણે કહ્યું હતું કે મને ખાતરી નથી કે કેટલાક ‘સારા’ પુરુષો આગળ આવીને મહિલાઓની સંખ્યા જોઈને ચોંકી ગયા છે અને # MeToo માં તેમની સાથે બનેલી ઘટનાઓનો ઉલ્લેખ કર્યો છે.આ તમારા જ ઘરમાં,તમારી બહેન,પુત્રી,માતા,પત્ની અથવા તમારી નોકરાની સાથે થઈ રહ્યું છે.તમારે તેમનો વિશ્વાસ જીતવો પડશે,તેમને આવી ઘટનાઓ વિશે પૂછો. તમને તે ઘટનાઓથી આશ્ચર્ય થશે.

આ સાથે મુનમુને પણ તેના શબ્દો બોલતા કહ્યું કે,તે સમય ખૂબ પીડાદાયક હતો,ઘણી વખત જાતે જ આંખોમાં આંસુ આવી જતાં હતા.જ્યારે હું નાની હતી ત્યારે પડોશના કાકા મારી સાથે ફરતા હતા.મને ખબર નહોતી કે તે મારી સાથે એવું શું કરશે.તેમની જોવાની રીત ખૂબ જોખમી હતી.તે વ્યક્તિ જેણે મને મોટી થતાં જોઈ,એવું લાગતું હતું કે જાણે તે મારા અંગોને પોતાની મરજીથી મારા અંગોને સ્પર્શ કરી શકે છે.

તેમણે ખુલાસો કર્યો.તે મારા ટ્યુશન શિક્ષક હતા જેમણે મારા અન્ડરપેન્ટ્સમાં હાથ મૂક્યો.અથવા બીજા શિક્ષક જે વર્ગ ખંડમાં છોકરીઓને ઠપકો આપવાના બહાને તેમની બ્રા સ્ટ્રેપ ખેંચી લેતા હતા.એટલું જ નહીં,તે છોકરીઓના સ્તન પર પણ પ્રહાર કરતા હતા.મુનમુન દત્તાના આ ખુલાસા કર્યા પછી,દરેક વ્યક્તિ તેમની વાતોથી હેરાન થઈ ગયા હતા.અને આજ સુધી લોકો હેરાન જ છે.

Back to top button