BollywoodIndiaNews

બેટા,હું બધા પિતાની માતા છું,ઓકાતમાં રહેજે,છેવટે કંગના રાનાઉતે આવું બોલવાની હિંમત કેમ થઈ ? જાણો

બોલિવૂડ ક્વીન કંગના રાનાઉત તેની સ્પષ્ટતા માટે જાણીતી છે.કંગના રાનાઉત દરેક સમયે સોશ્યલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહે છે અને દરેક મુદ્દે પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરતી જોવા મળે છે.આ કારણોસર,ઘણી વખત તે સોશિયલ મીડિયા યુઝરોના લક્ષ્ય પર પણ રહે છે.આ વખતે પણ આવું જ કંઈક થયું છે.

તાજેતરમાં,ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર કંગનાએ ઇઝરાઇલ અને પેલેસ્ટાઇન વચ્ચે ચાલી રહેલા યુદ્ધ અંગે પોતાનો મત રજૂ કર્યો હતો.આ પછી ઘણા સોશ્યલ મીડિયા યુઝર્સે તેમને ટ્રોલ કરીને કહ્યું કે તેઓ ઇઝરાઇલ વિશે વધારે જાણતા નથી.આ બધા થયા પછી,કંગનાએ વીડિયો શેર કરતી વખતે દરેકને જવાબ આપ્યો છે.

અભિનેત્રી કંગનાએ પોતાની સોશ્યલ મીડિયાની સ્ટોરીમાં લખ્યું છે,તમે આ વિડિયોમાં જોઈ શકો છો કે ઇઝરાઇલ કેવી રીતે બનાવવામાં આવ્યુ હતું.આ કોઈ ગેરકાયદેસર દેશ નથી.તમને જણાવી દઈએ કે યુએન (સંયુક્ત રાષ્ટ્ર) ના દખલથી બ્રિટિશરો પછી યહૂદીઓ દ્વારા તેનું નિર્માણ કરાયું હતું.

આ સાથે અભિનેત્રીએ વધુમાં લખ્યું છે કે ઇઝરાઇલની રચના થતાં જ 6 મુસ્લિમ દેશોએ તેમના પર હુમલો કર્યો હતો.ત્યારથી,આજ સુધી તે તેમની વધુને વધુ જમીન પર કબજો કરે છે.કારણ કે જ્યારે તમે યુદ્ધ જીતો છો ત્યારે આવું કંઈક થાય છે.કંગનાએ આ સાથે એમ પણ લખ્યું કે,આ તે લોકો માટે છે કે જે અહીં રડતા હોય છે અને એમ કહેતા હોય છે કે મને કાંઈ ખબર નથી,બેટા યાદ રાખજે હું બધા પિતાની માતા છું.

આગળથી હવે ઓકાતમાં રહીને વાત કરજો.આ સાથે તેમણે લખ્યું કે,જો આપણે હિનાના તર્કને અનુસરીએ તો ભારતમાં હિન્દુઓ, અમેરિકામાં રેડ હેડ્સ અને ઑસ્ટ્રેલિયામાં ફક્ત આદિજાતિ જ બચી શકશે.તમે યહુદીઓને ગેરકાયદેસર કહેવા વિશે પણ કેવી રીતે વિચારી શકો છો.શું તે લોકોનું દુનિયામાં કોઈ સ્થાન નથી ? આખી દુનિયા પાગલ થઈ ગઈ છે.

અભિનેત્રી કંગનાએ તેના વીડિયોમાં વધુમાં જણાવ્યું હતું કે,દરેક વ્યક્તિ ગુંડાગીરી કરવા માંગે છે,પરંતુ જ્યારે કોઈ સામેથી કરે છે,ત્યારે તેઓ રડતા તેમની છાતીને મારતા હોય છે.આખી દુનિયા માથામાં ઉંચી થઈ ગઈ છે.તેઓ વેચાણયોગ્ય લોકો અને માધ્યમોનો ઉપયોગ કરીને ખોટી કામગીરી કરી રહ્યા છે,ખોટા વર્ણનાત્મક ચલાવી રહ્યા છે.

બધા શરમ કરો,તમારી પોલ આખી દુનિયા સામે આવી ગઈ છે.જો મારા વિશે કંઈપણ બોલ્યા તો હું નગ્ન કરીને મૂકી દઇશ.તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે ઇઝરાયેલે પેલેસ્ટાઇન પર હુમલો કર્યો ત્યારે કંગનાએ તેનું સમર્થન કર્યું હતું.આ સાથે કંગનાએ સોશ્યલ મીડિયા સ્ટોરીમાં લખ્યું કે,દેશને પોતાના લોકો અને લોકોને આમૂલ ઇસ્લામિક આતંકવાદથી બચાવવા પોતાનો મૂળભૂત અધિકાર છે.

આ સાથે કંગનાએ ભારતની તરફેણ વિશે પણ લખ્યું હતું.તેમણે લખ્યું છે કે ભારત ઇઝરાઇલની સાથે ઉભું છે.જેમને લાગે છે કે તેમણે આતંકવાદનો પ્રહાર હડતાલ અને સખત નિંદા સાથે કરવો જોઈએ,તેઓએ ઇઝરાઇલ પાસેથી ઘણું શીખવાની જરૂર છે.તે જ સમયે, કંગનાના આ નિવેદનો પછી,ઘણા યુઝરોએ તેમને ખરાબ સ્વભાવના,હતાશ અને ઇસ્લામોફોબીક તરીકે બોલાવ્યા હતા.

Back to top button