IndiaNews

લગ્ન ના મંડપમાંથી વરરાજો ફરાર, પછી કન્યાએ જાનમાં આવેલા એક યુવક સાથે જ…

કોઈપણ સમાજમાં લગ્ન એક વિશેષ જવાબદારી હોય છે. લગ્ન-બંધનમાં બંધાઈને વરરાજા અને પુરૂષો એકબીજાની જવાબદારીઓ આખા સમાજની સામે પૂરી કરવાનું વચન આપે છે. પરંતુ લગ્નનો એક વિચિત્ર કિસ્સો સામે આવ્યો છે જે જાણીને તમે ચોંકી જશો.

મહારાજપુર વિસ્તારમાં લગ્ન દરમિયાન એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો જેમાં વરરાજા લગ્નના મંડપમાંથી ભાગી ગયો હતો. તમને એ જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે વરરાજા લગ્નના મંડપથી ભાગ્યા પછી દુલ્હને લગ્ન કોની સાથે કર્યા. જો કે જાનમાં સામેલ એક વ્યકિત સાથે જ દુલ્હને લગ્ન કરી લીધા હતા.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે વરરાજા નો જયમાલા નો કાર્યક્રમ પૂરો થઈ ગયો છે, પરંતુ વરરાજાના લગ્નના મંડપમાં જવાનો વારો આવતાની સાથે જ વરરાજા અચાનક ત્યાંથી છટકી ગયો. આ ઘટના બાદ લગ્ન પ્રસંગમાં અફરાતફરી ફેલાઈ ગઈ હતી અને દુલ્હન ગભરાઈ ગઈ હતી.

તપાસ કર્યા પછી જાણવા મળ્યું છે કે વરરાજા ઈરાદાપૂર્વક જ ત્યાંથી ફરાર થઇ ગયા હતા જેનું કારણ એ જ જાણે છે.દુલ્હનના પરિવારજનોને ગભરાયેલા જોઇને જાનમાં આવેલા એક સજ્જન વ્યક્તિએ કહ્યું કે જાનમાં હાજર કન્યા માટે યોગ્ય છોકરાની પસંદગી કરવી જોઈએ. કારણ કે જો આ રીતે જાન પાછી જાય તો તે સારું ન લાગે.

લગ્ન માટે કન્યાના પરિવારે જાનમાં આવેલા એક છોકરાની પસંદગી કરી હતી અને સંબંધિત પરિવારની સંમતિ પણ લીધી હતી. છોકરાના પરિવારની પરવાનગી પછી લગ્ન જોડાણ કરવામાં આવ્યું હતું.

Back to top button