BollywoodIndiaLife StyleStory

બોયફ્રેન્ડના હાથે પિટાઈ પછી ચર્ચામાં આવી હતી ‘તારક મહેતા’ની બબીતાજી,જાણો આ સમગ્ર માહિતી

બબીતા​​જી એટલે કે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માહના મુનમુન દત્તા આ દિવસોમાં ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યા છે.લોકડાઉન થતાં તેની ફિટનેસનાં મુદ્દા આખા દેશમાં ચાલી રહ્યા હતા.આ દરમિયાન તે પણ સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહી છે.તેણી તેની ફિટનેસને લઈને પણ તેના ચાહકોને જવાબ આપી રહી હતી.આ દરમિયાન તેમણે કંઈક એવું કહ્યું હતું જેના કારણે વિવાદ સર્જાયો હતો.આ વિવાદ એટલો વધી ગયો છે કે આ મામલો છેક કોર્ટમાં પહોંચ્યો છે.તમને જણાવી દઈએ કે તેમની સામે જાતિવાદી શબ્દનો ઉપયોગ કરવા બદલ હરિયાણા પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાઈ હતી.

તમને જણાવી દઇએ કે આ પહેલો કેસ નથી.જ્યારે મુનમુન વિવાદોમાં ઘેરાઈ છે.મુનમુન દત્તા એક સમયે અભિનેતા અરમાન કોહલી સાથે સંબંધમાં હતી.કેટલાક મીડિયા અહેવાલો અનુસાર તમને વાત કરીએ તો 2008 માં વેલેન્ટાઇન ડે પર અરમાન અને મુનમુન વચ્ચે મોટી બબાલ થઈ હતી.આ સમય દરમિયાન તેના એ વખતના તત્કાલિન બોયફ્રેન્ડ અરમાન કોહલીએ તેના પર હાથ પણ ઉપાડ્યો હોવાની માહિતી મળી આવી હતી.આ પછી મુનમુને પોલીસમાં અરમાન વિરુદ્ધની ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

સાથે સાથે તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે ખુદ ડોલી બિન્દ્રા પણ મુનમુન અને અરમાનની ઝગડો વચ્ચે સાક્ષી બની હતી.ડોલી બિન્દ્રાએ કહ્યું હતું કે અરમાન અને મુનમુન રજાઓ પર મોરેશિયસ ગયા હતા,જ્યારે તેમની વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો.ડોલી બિન્દ્રાએ કહ્યું હતું કે મેં જાતે મુનમુનને ઘરમાંથી રડતા જોઈ છે.આ ઝઘડા પછી બંને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા.જો સૂત્રોની વાત માનીએ તો અરમાન કોહલી સાથેના બ્રેકઅપ પછીથી મુનમુન દત્તા બીજા કોઈ સાથે સંબંધમાં નથી.

આ સાથે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે અરમાન કોહલી મુનમુન દત્તાથી અલગ થયા પછીથી તે વિખેરાઇ ગયો હતો.ત્યારથી તે ગુસ્સે થઈ ગયો હતો.મુનમુનથી અલગ થયા પછી અરમાનનું નામ તન્યા સિંહ અને કાજોલની નાની બહેન તનિષા મુખર્જી સાથે પણ ઘણી વખત હેડલાઇન્સમાં રહ્યું છે.2017 ની મીટુ આંદોલન દરમિયાન મુનમુને કરેલા ખુલાસાઓથી બધાને આશ્ચર્ય થયું.

મુનમુને સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાની પોસ્ટમાં લખ્યું છે કે મારી આંખોમાંથી આંસુ પડી ગયા છે.જ્યારે હું બાળક હતી ત્યારે મને આજુબાજુના કાકા અને તેની વેધન આંખોથી ડર લાગતો હતો.આ સિવાય આ અભિનેત્રીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તેના એક કઝિને પણ તેમની સામે ખોટી નજર નાખી હતી.

મુનમુન દત્તાએ એક ખુલાસો પણ કર્યો હતો કે 13 વર્ષની ઉંમરે તેમના ટ્યુશન શિક્ષકે તેના પાયાનોમાં હાથ મૂક્યો હતો.તેણીનો બીજો એક શિક્ષક વર્ગમાં છોકરીઓની બ્રાના પટ્ટા ખેંચી લેતો હતો.જાણવું એ છે કે અભિનેત્રી તારક મહેતાની ઓલતા ચશ્મામાં કૃષ્ણનાયર (તનુજ મહાબર્ધે) ની પત્ની બબીતાની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યા છે.વાસ્તવિક જીવનમાં મુનમુન દત્તા ખૂબ જ ગ્લેમરસ અને બોલ્ડ છે.

મુનમુન દત્તા બંગાળનો રહેવાસી છે.તેનો જન્મ 28 સપ્ટેમ્બર 1987 માં પશ્ચિમ બંગાળના દુર્ગાપુરમાં થયો હતો.તે 33 વર્ષની છે.મુનમુનનું બાળપણ કોલકાતામાં વીત્યું હતું.મુનમુન આકાશવાણી અને દૂરદર્શન માટે ગીતો ગાતા હતા.

Back to top button