India

આ તારીખથી ફરીવાર IPL શરુ થઇ શકે છે, ફાઈનલ મેચ 10 ઓક્ટોબરે યોજાઈ શકે

સ્થગિત ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) ફરી રમાઈ શકે તેવી વાતો ચાલી રહી છે.UAE માં ૧૮ કે ૧૯ સપ્ટેમ્બરે મેચ ફરી શરુ થઇ શકે છે અને તે ત્રણ અઠવાડિયાના ગાળામાં 10 દિવસ માટે બે મેચ રમાઈ શકે છે. ભારતીય ક્રિકેટ બોર્ડ (બીસીસીઆઈ) ના વરિષ્ઠ અધિકારીએ મંગળવારે પીટીઆઈને આ માહિતી આપી હતી.

ફાઈનલ 9 અથવા 10 ઓક્ટોબરના રોજ યોજાઈ શકે છે. લીગની સીઝનની બાકીની 31 મેચ પૂર્ણ કરવા માટે ત્રણ અઠવાડિયાનો સમય પૂરતો હશે. આ ટૂર્નામેન્ટ બીસીસીઆઈ, ફ્રેન્ચ અને બ્રોડકાસ્ટર્સ જેવા તમામ પ્રાથમિક હોદ્દેદારોની જીતની સ્થિતિમાં યોજાશે. જૈવિક રીતે સુરક્ષિત વાતાવરણમાં કોવિડ-19 ચેપના અનેક કેસ સામે આવ્યા બાદ 4 મેના રોજ આઈપીએલને સ્થગિત કરી દેવામાં આવી હતી.

અધિકારીએ નામ ન આપવાની શરતે પીટીઆઈને જણાવ્યું હતું કે બીસીસીઆઈએ તમામ હોદ્દેદારો સાથે વાત કરી છે અને ટૂર્નામેન્ટ 18 થી 20 સપ્ટેમ્બર દરમિયાન ફરી શરૂ થઈ શકે છે.અંતિમ સપ્તાહ હોવાથી 9 અથવા 10 ઓક્ટોબરે ફાઇનલ યોજાઈ શકે છે.અમે સમયપત્રકને અંતિમ રૂપ આપી રહ્યા છીએ અને 10 દિવસ બે મેચ હશે અને બાકીના સાત દિવસો સાંજે મેચ હશે.

Back to top button