IndiaLife StyleNewsStoryUP

રિસાયેલ પત્નીને મનાવવા સાસરીમાં પહોચ્યો પતિ,ઘરની બહાર 31 કલાક રાહ જોયા પછી થયું એવું કે જાણીને સૌ કોઈ હેરાન

ઉત્તરપ્રદેશમાં બ્યુટી પાર્લરનું બહાનું કરીને પત્ની તેના પતિના ઘરની બહાર નીકળી તેના માતાના ઘરે ગઈ હતી.પતિ તેની પત્ની પરત આવે તે માટે લાંબા સમય સુધી રાહ જોતો હતો.પરંતુ તે પાછી નહોતી આવી.મળતી માહિતી અનુસાર તમને જણાવી દઈએ કે યુવતિએ માતાના ઘરે પહોંચીને તેના પતિને ફોન કર્યો અને કહ્યું કે તે ઘરે પાછી આવવાની નથી.જ્યારે પત્ની ઘણાં સમયથી ઘરે પરત ન ફરી ત્યારે પતિ તેની સાસરી માં ગયો અને ઘરની બહાર બેઠો હતો અને તેની રાહ જોતો હતો.પરંતુ હજી પણ પતિ તેની પત્ની સાથે પાછો ફર્યો ન હતો.અહીં ઉલ્લેખનીય છે કે આ આગ્રાનો કિસ્સો છે.

મળતી માહિતી અનુસાર તમને જણાવી દઈએ કે રાજસ્થાનના અજમેરના વૈશાલી નગરમાં રહેતા અવિનાશ વર્માના લગ્ન વર્ષ 2015 માં આગ્રામાં રહેતી યુવતી સાથે થયા હતા.અવિનાશ વ્યવસાયે એકાઉન્ટન્ટ છે અને અજમેરમાં તેના પરિવાર સાથે રહે છે.અવિનાશના કહેવા મુજબ તેણે 2 મે 2015 ના રોજ સુલહકુલ નગરમાં રહેતી યુવતી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.લગ્નની પહેલી વર્ષગાંઠ પર બ્યુટી પાર્લરની વાત કરી પત્ની ઘરની બહાર નીકળી ગઈ હતી.ઘણા સમયથી અવિનાશ તેની પત્નીની રાહ જોતો હતો.પરંતુ તે ઘરે પરત નહોતી આવી.જ્યારે અવિનાશ તેની પત્નીને બોલાવે છે ત્યારે તે કહે છે કે તેણી તેના પિયરમાં ગઈ છે.

બાદમાં અવિનાશ પણ પત્નીને લાવવા તેની સાસરીમાં ગયો હતો.પરંતુ પત્નીએ સાથે ચાલવાની ના પાડી.ત્યારબાદ સાસરિયાઓએ અવિનાશને ખાતરી આપી હતી કે તેઓ તેને ત્રણ દિવસ પછી મોકલશે.જે બાદ અવિનાશ તેના ઘરે પાછો ગયો.ઘરે પાછા આવ્યા પછી અવિનાશ તેની પત્નીની આવવાની રાહ જોતો રહ્યો.એક દિવસ, અજમેર પોલીસ અવિનાશના ઘરે પહોંચી અને તેને તેની નજર પડી.

અવિનાશના જણાવ્યા અનુસાર પત્નીએ મહિલા પંચમાં તેમને પજવણીની ફરિયાદ કરી છે.પતિ વિરુદ્ધ તપાસની સૂચના અજમેર પોલીસને અપાઇ છે.આ બધા પછી અવિનાશે પત્ની વિરુદ્ધ કલમ નવમાં અજમેર કોર્ટમાં દાવો કર્યો હતો.બીજી તરફ પત્નીએ અવિનાશ સામે દહેજ માટે કનડગતનો કેસ દાખલ કર્યો હતો.અને તેની સામે મેન્ટેનન્સ કેસ દાખલ કર્યો હતો.આ બધું જોઈને અવિનાશનાં માતા-પિતાએ તેને સંપત્તિમાંથી કાઢી મૂક્યો.એટલું જ નહીં તે તેની નોકરી પણ ખોઈ બેઠો.

અવિનાશ કહે છે કે પત્ની ફોન પર વાત કરે છે.પરંતુ તે ઘરે આવવા તૈયાર નથી.તેથી તેણે તેને ઘરે લાવવાનું વિચાર્યું.અવિનાશ શનિવારે સવારે નવ વાગ્યે આગ્રા આવ્યો હતો અને પત્નીના ઘરની બહાર ઉભો હતો.અવિનાશના કહેવા પ્રમાણે તે તેની પત્ની સાથે વાત કરવા માંગતો હતો અને તેણે પૂછ્યું કે તેણી સાથે રહેવા માંગે છે કે અલગ થવા માંગે છે.જોકે, અવિનાશ આવ્યા પછી પત્ની સગાસંબંધીની જગ્યાથી નીકળી ગઈ.

તમને જણાવી દઈએ કે ફોન કરવા પર પણ આવ્યા ન હતા અને બાદમાં ફોન ઉપાડવાનું બંધ કરી દીધું હતું.રાત્રે અવિનાશ સાસરાના ઘરના દરવાજાની બહાર બેઠા હતા અને ધરણા કરી રહ્યા હતા.રવિવારે પણ અવિનાશ ઘરની બહાર પત્નીની રાહ જોતો રહ્યો.આ સમય દરમિયાન પત્નીના પડોશીઓએ તેને મદદ કરી અને તેને બેસવા માટે ખુરશી અને સુવા માટે એક પલંગ આપ્યો.તે જ સમયે અવિનાશે પોતાને માટે ઓનલાઇન ખાવાનું પણ મંગાવ્યું.પરંતુ સાંજે ચાર વાગ્યે અવિનાશ પાછો તેના ઘરે ગયો.

Back to top button