Ajab GajabCrimeInternational

3 દીકરીઓએ ભેગા થઈ પિતાને કુહાડીથી કાપી કરી હત્યા,પછી ત્રણેય દીકરીઓ બોલવા લાગી આવું,

એક પિતા પોતાના બાળકોને દરેક મુશ્કેલીથી બચાવે છે.એક પુત્રી ખાસ કરીને તેના પિતા સાથે જોડાયેલી હોય છે.તેને આશા છે કે તેના પિતા તેને વિશ્વની બધી મુશ્કેલીઓથી બચાવે છે.પણ જો તે પિતા પુત્રીના સન્માનની છેડતી કરે તો? શરમજનક સંબંધોનો આ કેસ રશિયાથી 2018 માં બહાર આવ્યો હતો.અહીં ત્રણ પુત્રીઓએ સાથે મળીને તેમના પિતાની તાત્કાલિક હત્યા કરી હતી.

પોલીસે પુત્રીની ધરપકડ કરી તેમની પૂછપરછ કરી ત્યારે જાણવા મળ્યું કે હેવાન પિતા તેની દીકરીઓને છેડતો હતો.વર્ષોથી દુષ્કર્મનો દોર સહન કરતી પુત્રીઓ માટે અસહ્ય બન્યું ત્યારે,તેઓએ સંયુક્ત રીતે કુહાડી વડે તેમના પિતાની હત્યા કરી.હવે,બે વર્ષ બાદ કોર્ટે આ કેસમાં દીકરીઓને વીસ વર્ષની સજા સંભળાવવાની જાહેરાત કરી છે.કોર્ટના આ નિર્ણયની દરેક જગ્યાએ ટીકા થઈ રહી છે.

ચાલો અમે તમને જણાવીએ કે કેવી રીતે એક પિતાએ તેની ત્રણ વાસ્તવિક પુત્રીઓનું જીવન બરબાદ કર્યું.રશિયાના માફિયા મિખૈલ ખચટુરિયનનો મૃતદેહ 2018 માં મળી આવ્યો હતો.તેની હત્યા તેમની ત્રણ વાસ્તવિક પુત્રી દ્વારા કરવામાં આવી હતી,જે તે સમયે 17,18 અને 19 વર્ષની હતી.તેમણે પોલીસને કહ્યું હતું કે તેમણે આત્મરક્ષણમાં તેના પિતાની હત્યા કરી હતી.

રશિયન અધિકારીઓના જણાવ્યા અનુસાર,હવે આ કેસમાં ત્રણમાં બે પુત્રીને વીસ વર્ષની સજા થઈ શકે છે.ઉપરાંત,ત્રીજી પુત્રીને મેન્ટલ અસાઇલમમાં મોકલી શકાય છે.અધિકારીઓ કહે છે કે સુનાવણી દરમિયાન તે સાબિત થયું નથી કે મૃતકની બંને પુત્રી ક્રિસ્ટીના અને એન્જેલીનાએ આત્મરક્ષણમાં આ હત્યા કરી હતી.

આવી સ્થિતિમાં તેને લોહીનો દોષ માનવામાં આવી રહ્યો છે.ઉપરાંત,ત્રીજી પુત્રી મરિયાને મનોચિકિત્સક પાસે મોકલવામાં આવશે.આ મામલાની તપાસ માટે એક સમિતિની રચના કરવામાં આવી હતી.થોડા મહિના પહેલા એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે આ હત્યા મેન્ટલ અને શારીરિક શોષણથી વ્યગ્ર થયા પછી કરવામાં આવી હતી.પરંતુ હવે સજા અંગે કહેવામાં આવી રહ્યું છે.

આ હત્યા કેસની તપાસ બે વર્ષથી ચાલી રહી છે.પુત્રીઓએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે તેમના પિતાએ ત્રણેય વર્ષથી દુષ્કર્મ ગુજાર્યો હતો.તેની દરેક દીકરી પર ખરાબ નજર હતી.માતાના મૃત્યુ પછી,તે તેની પુત્રીઓને તેની પત્ની તરીકે કહેતો હતો.તે જ સમયે,તે ઇચ્છતો હતો કે તેની પુત્રીઓ તેમના બાળકોની માતા બને.

તપાસમાં એવું પણ બહાર આવ્યું છે કે પિતા તેની દીકરીઓને કપડા ઉતારીને તેની સામે ઉભા રહેવાનું કહેતા હતા.પછી દરેકને સંભોગ પ્લેજર આપવા માટે કહેતો.જો ના પાડી તો તેમણે જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપતો હતો.જ્યારે ત્રણેયને તેમના પિતાનો આતંક સહન કરવું મુશ્કેલ લાગ્યું,ત્યારે તેઓ ભેગા થઈ ગયા અને તેમના પિતાને તેમણે મારી નાખ્યા.

પિતાની હત્યા કરવામાં આવી હતી તે સમયે મૃતકને માદક દ્રવ્યો આપવામાં આવ્યા હતા. તેના આધારે કોર્ટે જેલની સજા સંભળાવી હતી.વળી,તે સમયે તે કોઈ પર હુમલો કરવાની સ્થિતિમાં નહોતો.આવા કિસ્સામાં,હત્યા આત્મરક્ષણ માટે કરવામાં આવી હતી,તે કહી શકાય નહીં.

Back to top button