Ajab GajabBusinessIndiaLife StyleStory

હોશિયાર હોય એ ઓરખી બતાવો કે આ ફોટામાં દેખાતું મસ્તીખોર બાળક કયો ક્રિકેટ પ્લેયર છે,જાણો આ રસપ્રદ વાત

ક્રિકેટ એ ભારતની એવી રમત છે જે લગભગ દરેક શેરીઓમાં રમવામાં આવે છે.જ્યારે પણ કોઈ મોટી ક્રિકેટ મેચ હોય ત્યારે આપણે ભારતીય ટીવી સાથે વળગી રહીએ છીએ.અહીં લગભગ દરેક જણ ક્રિકેટના ચાહક છે.આ જ કારણ છે કે બોલિવૂડ સ્ટાર્સ કરતા ભારતીય ક્રિકેટરોની લોકપ્રિયતા વધારે છે.જો તમે પણ કડક ક્રિકેટ ચાહક છો,તો પછી આ તસવીરમાં જોયેલા બાળકને ઓળખો અને કહો ફોટા માં દેખાઈ રહેલ આ મસ્તીખોર બાળક કોણ છે,જોકે ચિંતા ના કરો અમે તમને જણાવી દઈશું કે કોણ છે એ બાળક અને તેના સાથે જોડાયેલ બાળપણ ની કહાનીઓ.

અહીંયા તમને ફોટામાં સ્પષ્ટ દેખાય છે કે આ ફોટામાં,એક નાનો છોકરો છે અને છોકરીના કપડા પહેરીને નૃત્ય કરી રહ્યો છે.તમે અમને કહી શકો કે આ નાનું સુંદર નાનું બાળક કોણ છે? જો તમે તેને ઓળખશો નહીં તો ટેન્શન ન લો.આ બાળક બીજું કંઈ નહીં પરંતુ ભારતીય ટીમનો લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ છે.લાગે છે ને આમ જોરદાર,ફોટો જોઈને ઓરખવો મુશ્કેલ છે પણ હકીકતમાં એ જ છે.

ચાલો હવે તમને યુઝવેન્દ્ર ચહલના બાળપણની બીજી તસવીર બતાવીએ.તેમાં, તેઓ રૂષિ-મુનિનો વેશ ધારણ કરેલો છે.આ ફોટો યુઝવેન્દ્રએ તાજેતરમાં તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે.ચાહકો તેમના આ રૂપને ખૂબ પસંદ કરે છે.

તમને સાથે સાથે એ પણ જણાવી દઈએ કે ચાહકોએ યુઝવેન્દ્ર ચહલના બાળપણની તસવીર જોવાની શરૂઆત કરી અને તેની પત્ની ધનશ્રી વર્માની મજા માણી.ઉદાહરણ તરીકે,એક યુઝરે કહ્યું કે ‘ક્યારેય વિચાર્યું ન હતું કે આટલી સુંદર છોકરી તમારા માટે રડશે,યુજી ભાઈ’. પછી બીજા યુઝરે લખ્યું કે ‘તમે પહેલા કરતા વધારે સુંદર છો.’

હરિયાણાના જીંદમાં જન્મેલા યુઝવેન્દ્ર ચહલના પિતા વકીલ છે અને માતા ગૃહિણી છે.પિતા તેમના પુત્રને રેસલર બનાવવાની ઇચ્છા રાખતા હતા પરંતુ યુઝવેન્દ્રના શરીરમાં મસલ્સની અછતને કારણે તેણે આ સ્વપ્ન તોડી નાખ્યું.મળતી માહિતી અનુસાર તમને જણાવી દઈએ કે, ચહલને નાનપણમાં ચેસ રમવાનું પસંદ હતું.તે તેમાં પારંગત પણ હતો.

ચહલે એક ટીવી શોમાં ખૂબ જ રમુજી વાત કહી.તેણે કહ્યું કે 7-8 વર્ષની ઉંમરે હું બે વાર ગધેડા પર બેઠો હતો.તેને સવારી કરવામાં ખૂબ જ મજા આવી.ચહલ આ તસવીરમાં નહાતા નજરે પડે છે.તેની ગપસપની આ તસવીર થોડા સમય પહેલા ખૂબ જ વાયરલ પણ થઈ હતી.

યુઝવેન્દ્ર ચહલ છેલ્લે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (આરસીબી) રમતા દેખાયા હતા.આ સિઝનમા તેણે 8 મેચ રમી,તેના નામે 4 વિકેટ લીધી.આવતા મહિને ઇંગ્લેન્ડ પ્રવાસ માટે તેને ભારતીય ટીમમાં સ્થાન મળ્યું ન હતું,જોકે જુલાઈમાં શ્રીલંકાની પ્રવાસ મેચમાં તેની પસંદગી લગભગ નિશ્ચિત છે.કૃપા કરીને અમને કહો કે તમને યુઝવેન્દ્ર ચહલની બાળપણની તસવીરો કેવી ગમી.

Back to top button