Life StyleStory

ભૂલથી પણ આ પ્રકારની મહિલા સાથે લગ્ન ના કરતાં નહીં તો તમારું જીવન નર્ક થઈ થઈ જશે,જાણો હાલ જ

લગ્ન કોઈ રમત નથી.આ આજીવન પ્રતિબદ્ધતા છે.જો તમે ઉતાવળમાં કોઈ ખોટા વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કરો છો,તો તમારે જીવન માટે રડવું પડશે.તેથી તમારા જીવનસાથીની પસંદગી કરતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવી જોઈએ.આજે અમે તમને એવી 10 મહિલાઓ વિશે જણાવીશું કે જેને તમારે ભૂલથી પણ લગ્ન ન કરવા જોઈએ.જો કોઈ સ્ત્રીને આવી ટેવ હોય તો પછી તેમને ટાટા,બાય-બાય કહી જવાદો.

ઝેર જેવી વાતો કરનાર
કેટલીક સ્ત્રીઓને જ્યારે પણ મોં ખોલે ત્યારે ગંદા બોલવાની ટેવ હોય છે.તેના મનમાં નકારાત્મકતા ઠૂસીને ભરેલી હોય છે.તે ક્યારેય કોઈનું સારું વિચારતું નથી.તેઓ માત્ર અનિષ્ટ કરવાનું પસંદ કરે છે.આવી સ્ત્રીઓ તમારા જીવનમાં ઓછી ખુશી અને વધુ દુખ લાવે છે.

હંમેશાં પોતાનું જ વિચારતી
લગ્ન પછી આખા પરિવારને સાથે રાખવો પડશે.આવી સ્થિતિમાં કોઈ સાધારણ અથવા સ્વાર્થી યુવતી સાથે લગ્ન કરીને,તમે તમારા પોતાના પરિવારને નુકસાન પહોંચાડી રહ્યા છો.તો આવી છોકરીઓથી દૂર રહો.

પૈસાની લાલચ
કેટલીક મહિલાઓ ફક્ત એટલા માટે લગ્ન કરે છે કે તેઓ જીવનભર પતિના પૈસા પર ખર્ચ કરી શકે.તેમને તમારી સાથે કંઈ લેવાદેવા નથી.તે તમારા ચરબીનો પગાર અને મોટી મિલકત જોઈને તમારા લગ્નને હા પાડે છે.આવી સ્ત્રીઓમાં ઘાસ પણ ના ઉમેરશો.

વધુ ફ્લર્ટિંગ
થોડુંક ફ્લર્ટિંગ ચાલે છે.પરંતુ જો સ્ત્રી કોઈ પણ એક પુરુષથી સંતુષ્ટ નથી,અને તેના ભૂતકાળમાં ઘણાં ટૂંકા ગાળાના સંબંધો રાખી ચૂકી છે,તો પછી તેમની સાથે લગ્ન કરવાનું ટાળો.કદાચ થોડા સમય પછી તે તમને છોડી પણ શકે છે.

બેદરકાર અને બેજવાબદાર
લગ્નજીવન ખૂબ જવાબદાર કામ છે.બાળકો,પતિ, ઘર અને સાસુ-સસરાને સારી રીતે સંભાળવું પડશે.આવી સ્થિતિમાં બેદરકાર,બેજવાબદારી અને લગ્નની જવાબદારીથી ભાગી જવું એ શાણપણ નથી.જો કોઈ સ્ત્રીમાં આવા લક્ષણો દેખાય તો ભૂલથી પણ તમે તેના સાથે લગ્ન ના કરતાં નહિતો તમારું જીવન નર્ક બની જશે.

અસંખ્ય માંગણીઓ
જો કોઈ સ્ત્રી દરેક પરિસ્થિતીમાં એડજસ્ટ કઈ રીતે કરવું તે ખબર નથી અને દરેક ક્ષણે માંગ પર માંગ કરે છે,તો મહિલા સાથે તમારૂ અંતર બનાવવાનું જ યોગ્ય છે.આ પરકરની મહિલા સાથે તમે ભૂલથી પણ લગ્ન કરી તમારું જીવન બરબાદ ના કરતાં.તમે તેના લગ્ન કરીને સંપત્તિ અને માનસિક શાંતિ બંને ગુમાવશો.

ઈર્ષ્યા
જો સ્ત્રીની અંદર ઇર્ષ્યાની લાગણી વધારે હોય,તો તે એકત્રિત કરીને તમારા પરિવારમાં રહેશે.આ તમારા સુખી કુટુંબમાં અણબનાવનું કારણ બની શકે છે.ઈર્ષા કરનાર સ્ત્રી ગમે ત્યારે તમારાથી,તમારા માતા પિતાથી કે નજીકના લોકોથી ઈર્ષા કરી ગૃહ કલેશનું કારણ બને છે જો કોઈ સ્ત્રીમાં આવો ઈર્ષાનો ગુણ હોય તો મહેરબાની કરી તેની સાથે લગ્ન જીવન શરૂ કરવાને બદલે ત્યાં જ શરૂઆતમાં જ પૂર્ણવિરામ મૂકી દો.

વધુ પડતાં નાટક કરનારી
કેટલીક મહિલાઓ ખૂબ વધારે પડતાં નાટક કરતી હોય છે.તે તેની વાત સંભળાવવામાં અને પોતાની વાત તમારી સાથે બળજબરી પૂર્વક મનાવવા માટે તે કોઈપણ હદ સુધી જઈ શકે છે.તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે ક્યારેક તે જુઠ્ઠું બોલે છે અને કેટલીક વાર તે હંગામો પણ ઊભો કરે છે.અને ઘરના વાતાવરણમાં અણબનાવ ઊભો કરી શકે છે આટલે તેમનાથી પણ દૂર રહેવું સારું.

કરેલ વાતો પરથી ફરી જનાર
લગ્નજીવન લાંબા સમય સુધી રાખવા માટે વચન પાળવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.જો કોઈ સ્ત્રી કોઈ વચન પાળી શકતી નથી અને તમને વારે ગાડીએ ઉલ્લુ બનાવે છે તો તેની સાથે લગ્ન કરવાનો કોઈ ફાયદો નથી.આવા પ્રકારની મહિલા સાથે લગ્ન કરવાથી તમે તમારું જીવન જાતે કરીને બરબાદ કરી રહ્યા છો.જો તમે આવું પગલું ભર્યું નથી તો રોકાઈ જાઓ અને વિચારો નહિતો તમારું જીવન નર્ક બની જશે.

અક્ડ વારી મહિલા
કેટલીક સ્ત્રીઓ ખૂબ ઘમંડી હોય છે.તેના એટીટ્યુડને બધે બતાવે છે.તે પોતાને અન્ય કરતા મોટી માને છે.બીજાને બદનામ કરે છે.તેમની સાથે લગ્ન કરવાનું ભૂલથી પણ વિચરશો નહીં.આ પ્ર્કરની મહિલા સાથે લગ્ન કર્યા બાદ તમે આખું જીવન પસ્તાશો,એટ્લે આવી ભૂલ ક્યારેય ના કરતા.

Back to top button