IndiaInternationalNews

IPL ને લઈને મહત્વના સમાચાર,બીસીસીઆઈની બેઠકમાં લેવાયો આ મોટો નિર્ણય

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) ના ચાહકો માટે એક સારા સમાચાર છે.બોર્ડ ઓફ કન્ટ્રોલ ફોર ક્રિકેટ ઈન ઈન્ડિયા (બીસીસીઆઈ) ની સ્પેશિયલ જનરલ એસેમ્બલી (એસજીએમ) માં નિર્ણય લેવામાં આવ્યો છે કે આઈપીએલ-2021 ની બાકીની મેચ સંયુક્ત આરબ અમીરાત (યુએઈ) માં યોજાશે.બીસીસીઆઈના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ રાજીવ શુક્લાએ આ અંગે માહિતી આપી હતી.

મહત્વના મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરવા માટે બીસીસીઆઈએ આજે ​​બપોરે 12 વાગ્યે વિશેષ સામાન્ય સભા બોલાવી હતી.આ માટે બોર્ડ પ્રમુખ સૌરવ ગાંગુલી શુક્રવારે રાત્રે કોલકાતાથી મુંબઇ પહોંચ્યા હતા.આ બેઠકમાં યુએઈમાં આઈપીએલ 2021 ની બાકીની મેચ યોજવાના નિર્ણયને મંજૂરી આપવામાં આવી છે.બીસીસીઆઈની બેઠક બાદ બીસીસીઆઈના ઉપપ્રમુખ રાજીવ શુક્લાએ આ માહિતી આપી હતી.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બીસીસીઆઈએ પણ આ નિર્ણય લીધો છેકારણ કે સપ્ટેમ્બર-ઓક્ટોબરમાં ભારતમાં સામાન્ય રીતે હવામાન ખરાબ રહે છે.તમને જણાવી દઈએ કે 4 મેના રોજ ઘણા ખેલાડીઓ બાયો બબલમાં કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યા બાદ બોર્ડે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 14 મી સીઝન અનિશ્ચિત સમય માટે સ્થગિત કરી દીધી હતી.

ટી 20 વર્લ્ડ કપ:બોર્ડ આઈસીસીથી જૂન સુધીનો સમય માંગશે બીસીસીઆઈએ આ બેઠકમાં પણ નિર્ણય લીધો છે કે તે ટી-20 વર્લ્ડ કપ અંગે કોઈ નિર્ણય લેતા પહેલા આઇસીસીને ભારતમાં કોવિડ-19 ની સ્થિતિની સમીક્ષા માટે રાહ જોશે.આઈસીસીની બેઠક 1 જૂને યોજાવાની છે.

Back to top button