International

બ્રિટન ના પ્રધાનમંત્રીએ પોતાનાથી 23 વર્ષ નાની કેરી સાયમન્ડસ સાથે ગુપચુપ રીતે લગ્ન કર્યા

બ્રિટીશ વડા પ્રધાન બોરિસ જ્હોનસન અને તેમના મંગેતર કેરી સાયમન્ડ્સે શનિવારે લગ્ન કર્યાં. બ્રિટિશ અખબારોએ તેમના સમાચારોમાં આ માહિતી આપી હતી. વડા પ્રધાન કચેરીએ “ધ મેઇલ” અને “ધ સન” અહેવાલો પર ટિપ્પણી કરવાનો ઇનકાર કર્યો હતો કે વડા પ્રધાન અને તેમના મંગેતરએ કુટુંબ અને મિત્રોની હાજરીમાં રોમન કેથોલિક વેસ્ટમિંસ્ટર કેથેડ્રલમાં લગ્ન કર્યા હતા.

56 વર્ષીય બોરિસ જોહ્નસને વેસ્ટમિંસ્ટર કેથેડ્રલ ખાતે ગુપ્ત સમારોહમાં 33 વર્ષીય કેરી સાથે લગ્ન કર્યા.જણાવી દઈએ કે કેરી સાયમન્ડ્સ બોરિસ જ્હોનસનથી 23 વર્ષ નાના છે.

સનએ તેના સમાચારોમાં જણાવ્યું છે કે જ્હોનસનની 10 ડાઉનિંગ સ્ટ્રીટ ઓફિસમાં વરિષ્ઠ સ્ટાફને લગ્નની યોજના વિશે કોઈ માહિતી નથી. ઇંગ્લેંડમાં, કોરોના વાયરસના ચેપને કારણે લાદવામાં આવેલી પ્રતિબંધો હેઠળ, વધુમાં વધુ 30 લોકો લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લઈ શકે છે.

જ્હોનસન અને સાયમન્ડ્સ એ 2020 ના ફેબ્રુઆરીમાં સગાઈની ઘોષણા કરી હતી અને તેમને એક વર્ષનો પુત્ર પણ છે. પુત્રનું નામ વિલ્ફ્રેડ છે. સાયમન્ડ્સ ના આ પ્રથમ લગ્ન છે જ્યારે જ્હોન્સનના ત્રીજા લગ્ન છે. લગ્નના સમાચાર પછી નેતાઓએ વડા પ્રધાનને અભિનંદન સંદેશાઓ પણ મોકલ્યા છે.

Back to top button