BollywoodIndiaLife StyleNews

અનુષ્કા શર્મા વિરાટ કોહલીની બહેન સાથે આવા વર્તન કરે છે,જે આપણે ક્યારેય વિચાર્યા પણ નહીં હોય,

ભારતમાં ક્રિકેટનો ક્રેઝ અલગ છે.ક્રિકેટ એ અહીંના જીવનનો મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે.ક્રિકેટનો ક્રેઝ ભારતના દરેક બાળકથી લઈને મોટા અને વૃદ્ધ સુધી જોઇ શકાય છે.ક્રિકેટનો ક્રેઝ દરેકમાં મોટેથી બોલે છે.લોકોના ઘરોમાં ક્રિકેટરોની તસ્વીરો દિવાલો પર લટકાવીને પૂજા કરવામાં આવે છે.બોલિવૂડ સ્ટાર્સ કરતા ક્રિકેટરોની કિંમત અને આવક વધુ હોય છે.

તેમની લોકપ્રિયતા અન્ય કોઈપણ ક્ષેત્રના ખેલાડીઓ કરતા વધારે છે.આ કારણોસર,ભારતમાં ક્રિકેટ અને બોલિવૂડ વચ્ચેનો સંબંધ ખૂબ જૂનો છે.ક્રિકેટરો અને બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓનાં નામ શરૂઆતથી જ જોડાયેલા છે.તેમ જ તેમનો સંબંધ રહ્યો છે.જેમાંથી આજકાલના સમયનું સૌથી પ્રખ્યાત નામ બોલિવૂડની સુંદર અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા અને ભારતના કેપ્ટન વિરાટ કોહલીનું છે.

વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા આજે દેશના સૌથી પ્રખ્યાત યુગલો છે.જો કે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્મા તેમની અંગત જિંદગીને ખૂબ જ ખાનગી રાખે છે.ઘણી વાર ક્યાંકથી તેમનું અને તેમના પરિવારનું ચિત્ર બહાર આવે છે.આવી સ્થિતિમાં વિરાટની બહેન ભાવના આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે.વિરાટની પત્ની અનુષ્કા શર્મા ભાવના કોહલી સાથે ખૂબ સારી બોન્ડિંગ ધરાવે છે.

તેઓ ઘણી તસવીરોમાં સાથે જોઇ શકાય છે.બંને સાથે મળીને ખૂબ મસ્તી કરતા પણ જોવા મળે છે.વિરાટ કોહલીની બહેન ભાવના કોહલી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ હોય છે અને ઘણીવાર તસવીરો શેર કરતી હોય છે.ભાવના કોહલીનું સોશ્યલ મીડિયા અકાઉન્ટ ભાઈ વિરાટ અને ભાભી અનુષ્કાની તસવીરોની બાજુમાં છે.તે દરરોજ કોઈક કે બીજી તસવીર પોસ્ટ કરતી રહે છે.

ઘણી તસવીરોમાં તે ભાઈ વિરાટ અને પતિ સંજય ધીંગરા સાથે જોવા મળી રહી છે.ભાવનાની કોહલીએ તેના એકાઉન્ટ પર ફેમિલી ડિનરની તસવીરો પણ શેર કરી છે.જો કે તેની આ તસવીર ઘણી જૂની છે.ભાવના કોહલીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેમની અને ભારતના કેપ્ટન વિરાટ કોહલીની આવી ઘણી તસવીરો છે,જે તમે પહેલાં ક્યાંય નહીં જોઈ હોય.

તેમાં વિરાટ કોહલીનું બાળપણનું ચિત્ર છે અને તે કેક કાપતો જોવા મળી રહ્યો છે.જ્યારે વિરાટ અને અનુષ્કા માતા-પિતા બન્યા,ત્યારે તેમની બહેન ભાવના કોહલીએ આ તસવીર શેર કરી.જેમાં તેણે લખ્યું છે કે તે કાકી બનીને ખૂબ આનંદ અનુભવે છે.આ સાથે તેની બહેને પણ તેમના લગ્નની તસવીર શેર કરી છે,જેમાં પીએમ મોદી પણ રિસેપ્શનમાં હાજર રહ્યા હતા.

અન્ય કેટલીક તસવીરોમાં તમે અનુષ્કા શર્મા અને કોહલીના બાળકો સાથે ભાવના મસ્તી કરતા જોઈ શકો છો.પરિવારમાં સ્વાગત કરાયું હતું.ભાવનાએ વિરાટ અને અનુષ્કાની લોકપ્રિય જાહેરાતની તસવીર પણ શેર કરી છે.આ સાથે જ તેણે તેમના લગ્ન દરમિયાન બંનેની ઘણી તસવીરો પણ શેર કરી છે.જણાવી દઈએ કે અનુષ્કા બાળકને જન્મ આપ્યા બાદ કામ પર પરત ફરી છે.તે જ સમયે,વિરાટ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશીપની તૈયારી કરી રહ્યો છે.

Back to top button