Ajab GajabInternational

ખાનગી વિમાનમાં અબજોપતિઓની મોજ-મજા માટે એર હોસ્ટેસ કરે છે આવા કામ,જાણીને નવાઈ લાગશે,

એક ખાનગી જેટ એર હોસ્ટેસને તાજેતરમાં તેના સનસનાટીભર્યા સંસ્મરણોમાં હવામાં હજારો માઇલ દૂર થયેલી સે-ક્સ,કાવતરાં અને કૌભાંડની કહાની શેર કરી છે.તેમણે કહ્યું કે કેવી રીતે તેમને અબજોપતિઓની ઝગમગાટભર્યા પરંતુ અંધારાવાળી દુનિયામાં ધકેલી દેવામાં આવ્યા છે જ્યાં એરહોસ્ટેસ વિશ્વની સૌથી પ્રખ્યાત બ્રાન્ડ્સ પહેરતી હતી અને બધી ફ્લાઇટમાં એશ-આરામ સાથે તમામ સાધન ઉપલબ્ધ હોય છે.

તેમની ઓળખ છુપાવવા અને તેમની કારકિર્દી બચાવવા માટે,આ ફ્લાઇટ એટેન્ડન્ટે સાસ્કીયા સ્વાન નામનો ઉપયોગ કર્યો છે અને તેણીએ નિકોલા સ્ટોવ સાથે આ પુસ્તકની સહ-લેખન કર્યું હતું.આ મહિલાના કહેવા પ્રમાણે,તે છ વર્ષથી ખૂબ ઓછા પૈસામાં લંડનમાં કામ કરતી હતી,જો કે આ શહેર વિશે બેઠક બાદ તેને લક્ઝરી પ્રાઈવેટ જેટમાં નોકરી મળી.

સાસ્કિયાએ રશિયન અબજોપતિ માટે કામ કરતા પહેલા આઠ ગુપ્ત કરાર કર્યા હતા,અને તેને આ કામ માટે દર વર્ષે 40,000 પાઉન્ડ અથવા લગભગ 40 લાખ રૂપિયા ચૂકવવામાં આવતા હતા.તેણે જણાવ્યું કે તે લક્ઝરી જીવનશૈલીનો ખૂબ આનંદ માણી રહી છે પરંતુ તેમાં કેટલાક જોખમી પાસાઓ પણ છે.

સાસ્કિયાએ પુસ્તકમાં લખ્યું છે કે તે ઘણી વાર તેના અબજોપતિ બોસ સાથે પ્રવાસ કરતી હતી અને કેટલીક વાર બાળકો પણ જોડે હોતા.જો કે,એકવાર ઇસ્તંબુલથી અમેરિકા જતા હતા ત્યારે,જ્યારે તેની પત્નીએ તેના પતિને વિદાય આપી હતી,ત્યારે આ અબજોપતિની ગર્લફ્રેન્ડ આ ખાનગી જેટમાં સવાર થઈ હતી.

સાસ્કીયાએ કહ્યું કે તે માત્ર તેની પત્ની સાથે છેતરપિંડી કરતો હતો,પરંતુ સાસ્કીયાએ જાતે જ તેના બોસ સાથે સંબંધ બાંધવો પડ્યો હતો.આમ ન કરવામાં,સાસ્કિયાની નોકરી ગુમાવવાનું જોખમ હતું.તેણે કહ્યું કે તે ખૂબ જ શરમ અનુભવે છે પરંતુ તે પરિસ્થિતિમાં કંઇ કરી શકી નથી.

તેમણે વધુમાં લખ્યું છે કે તે યુગમાં ઉચ્ચ પ્રોફાઇલ જીવનશૈલીને કારણે મારે ઘણું દેવું થઈ ગયું હતું અને મને નોકરીથી કાઢી મૂકવામાં પણ આવી શકતા હતા.હું વિચારતી હતી કે તેણે તેના બોસ સાથે માત્ર એક નાઈટ સ્ટેન્ડ કરવું પડશે પરંતુ નબળી આર્થિક સ્થિતિ અને લક્ઝરી જીવનશૈલીની દોડને કારણે,તેણીના બોસ સાથે થોડા વર્ષોથી અફેર હતું.

આના ત્રણ વર્ષ પછી,સાસ્કીયાએ સાઉદી રાજકુમાર માટે કામ કરવાનું શરૂ કર્યું.તેમણે કહ્યું કે સાઉદી રાજકુમાર પણ તેની પત્ની પ્રત્યે વફાદાર નથી.તેઓ કહેતા હતા કે જ્યારે પણ રાજકુમારીઓ આવે ત્યારે તેમના પલંગ પર થોડી સફેદ ગુલાબની પાંખડીઓ હોવી જોઈએ.

જો કે,સાઉદી રાજકુમારે કહ્યું હતું કે જો તેની પત્ની સિવાય કોઈ પણ મહિલા તેના રૂમમાં આવે છે,તો તેના માટે હંમેશા પલંગ પર લાલ પાંદડીઓ હોવી જોઈએ.આ એરહોસ્ટેસે દાવો કર્યો હતો કે એક વખત તો તેણે સાઉદી રાજકુમારે પણ એક મહિલા સાથે સંબંધ બાંધતા જોયા હતા.તેણે કહ્યું કે,ખાનગી જેટ એર હોસ્ટેસ હોવાને કારણે તેણે ઘણી વસ્તુઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

Back to top button