BiharCrimeIndiaNewsStory

પત્ની પિયર ગઈ તો પતિએ ષડયંત્ર પૂર્વક દીકરી સાથે કર્યું હિનકૃત્ય,આ કિસ્સો જાણી માનવતા પરથી વિશ્વાસ ઉઠી જશે

પિતા અને પુત્રી વચ્ચેનો સંબંધ ખૂબ મધુર અને પવિત્ર હોય છે.આપણે જાણીએ છીએ કે પુત્રીના જન્મ સાથે પિતાની જવાબદારી વધે છે.તે ફૂલની જેમ તેની નાજુક પુત્રીની સંપૂર્ણ સંભાળ રાખે છે.તેની દરેક જરૂરિયાત પૂરી કરે છે.જો દીકરીને સહેજ પણ તકલીફ આવે,તો પિતા તેને તરત જ ડોક્ટર પાસે લઈ જાય છે.જ્યારે પુત્રી બહાર જાય છે,ત્યારે તે તેની સલામતીની ચિંતા કરવાનું શરૂ કરે છે.પુત્રીને સંપૂર્ણ સુરક્ષા પૂરી પાડવા માટે પિતાનો શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ છે.તેનો વાળ પણ કોઈ વાંકો ના કરી શકે તેવા જ પ્રયાસો હોય છે.પરંતુ,જો કોઈ તારણહાર પિતા રાક્ષસ બની જાય તો શું થાય? ચોક્કસ આ વાત માત્રથી માથાથી પગ સુધી કોઈપણને હચમચાવી નાખશે.

આવું જ કંઈક બિહારના ભોજપુરના આરા મુફાસિલ પોલીસ સ્ટેશનના ધોબાહાન ઓપી વિસ્તારમાં આવેલા એક ગામમાં જોવા મળ્યું હતું.અહીં તમને એક પુત્રીએ તેના દુષ્ટ પિતા વિશે કહેલી આખી ઘટના જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે ચોક્કસ તમને પણ હેરાન કરી દેશે.20 વર્ષની પુત્રી તેના પિતાની ગંદી કૃત્ય બાદ હવે નિરાશામાં જીવી રહી છે.તેને સમજ નથી પડતું કે શું કરવું.તમને જણાવી દઈએ કે આ ઘટનામાં પીડિતાની માતા તેના પિયર ગઈ હતી.દીકરી તેના પિતા સાથે ઘરમાં રહેતી હતી.ગુરુવારે માતા તેના પિયરથી પરત આવતાની સાથે જ પુત્રીએ તેના પિતાનું આવું સત્ય કહ્યું,તે સાંભળીને માતાના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ.દીકરીની વેદના સાંભળીને માતાનું હૃદય પણ હચમચી ગયું.

પુત્રીએ જણાવ્યું કે દરરોજ જમ્યા બાદ જ્યારે પરિવારના બધા સભ્યો સૂતા હતા,ત્યારે તેના પિતા તેને નશામાં લીધા બાદ તેની સાથે સૂવા માટે બોલાવતા હતા.જ્યારે તેણીએ તેના પિતા સાથે સુવાની ના પાડી હતી,ત્યારે તે દીકરીને માર મારતો હતો.તેણે તેને તેની પાસે સુવાની ફરજ પડી.પુત્રીનો ચહેરો ભયમાં હતો.એક નશામાં પિતા પોતાની દીકરીને ગંદા નજરથી જોતો.એટલું જ નહીં તે તેની સાથે બળાત્કાર જેવી શરમજનક કૃત્યો પણ કરતો હતો.આખી રાત આ ચાલ્યું.

દીકરીએ માતાને કહ્યું કે તેના પિતા લગભગ એક મહિનાથી આવી ગંદી કૃત્ય કરે છે.જ્યારે તેણે વિરોધ કર્યો ત્યારે તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપવામાં આવી હતી.પરંતુ તે પછી એક દિવસ પુત્રીના ધૈર્યનો ડેમ તૂટી ગયો અને તેણે માતાના માતૃત્વમાંથી આવતાની સાથે જ તેને બધુ કહ્યું.આ પછી,માતા તેની પુત્રીને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ અને ત્યાં તેના પતિ વિરુદ્ધ એફઆઇઆર નોંધાવી.પોલીસે પણ મોડુ ન કરતા તુરંત આરોપી પિતાની ધરપકડ કરી હતી.

ભોજપુરના એસપી રાકેશકુમાર દુબેએ મીડિયા સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું હતું કે આવી ઘટના સમાજને ધૂંધળી પાડવા જઈ રહી છે.આવા આરોપીઓને બક્ષવામાં આવશે નહીં.અમે સંપૂર્ણ પ્રયાસ કરીશું કે આ કેસ ઝડપી સુનાવણી દ્વારા થવો જોઈએ અને જો દોષી સાબિત થાય તો આરોપી પિતાને જલ્દીથી સખત સજા મળવી જોઈએ.

Back to top button