Ajab GajabCrimeIndiaNews

જાણીતી એક્ટ્રેસે પૈસા માટે દેહવ્યાપારનો ધંધો શરુ કર્યો,આ રીતે પોલીસે બંને એક્ટ્રેસને કબ્જે કરી નાખી,જાણો વિગતે

કોરોના વાયરસને કારણે દેશમાં ચકચાર મચી છે.દરેક વ્યક્તિ આ વાયરસથી પરેશાન છે. દેશમાં કોરોનાની બીજી લહેરથી સામાન્ય લોકોનું જીવન વ્યથિત થયું છે.આ વખતે હજારો લોકોએ જીવ ગુમાવ્યો હતો.તે જ સમયે તેની અસર લાખો લોકોના જીવન પર પડી છે.દેશમાં કોરોના વધતા જતા કેસોને ધ્યાનમાં રાખીને સરકારે ફરી એકવાર લોકડાઉન લગાવી દીધું છે.આ લોકડાઉન પછી ફરી એકવાર તમામ લોકોનું કામ અટકી ગયું.તેની અસર માત્ર સામાન્ય માણસ પર જ નહીં,પરંતુ આ લોકડાઉનથી મુંબઇની અનેક હસ્તીઓની કમર પણ તૂટી ગઈ છે.

લોકડાઉનને કારણે ફિલ્મ અને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રી સંપૂર્ણ સ્થિર થઈ ગઈ છે.આવી સ્થિતિમાં કલાકારો સાથે કામ કરવાની પણ તંગી ઉભી થઈ છે.તે જ સમયે ઘણા સેલેબ્સ આર્થિક સંકટનો સામનો કરી રહ્યા છે.આવી સ્થિતિમાં ટકી રહેવા માટે, ઘણા લોકોએ આવા કામ કરવાનું શરૂ કર્યું છે જે ગેરકાયદેસર પણ છે.આવી સ્થિતિમાં આવા સમાચાર પણ આવ્યા છે જેને તમે કદાચ માનશો નહીં.ઇન્ડસ્ટ્રીમાં લોક ડાઉન હોવાને કારણે બે અભિનેત્રીઓ જાતીયતાના ધંધામાં આવી ગઈ છે.

આ કેસમાં ક્રાઇમ બ્રાંચની ટીમે મુંબઇને બાજુમાં આવેલા થાણેના પચપખાડી સ્થિત એક એપાર્ટમેન્ટમાં દરોડા પાડીને આ રેકેટ પકડ્યું છે.આ કેસમાં પોલીસે બે અભિનેત્રીઓ,બે મહિલા દલાલ અને એક પુરુષ દલાલ સહિત કુલ પાંચ લોકોને તેમની કસ્ટડીમાં લીધા છે.પૂછપરછ દરમિયાન આ લોકોએ પોલીસ સમક્ષ પોતાનું નિવેદન આપ્યું હતું કે તેઓને લોકડાઉનમાં કામ નહીં મળતાં તેઓએ વેશ્યાવૃત્તિનું કામ શરૂ કરી દીધું હતું.

આ કેસમાં ક્રાઇમ બ્રાંચના વરિષ્ઠ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે ગુપ્ત માહિતીના આધારે યુનિટ-1 ની ટીમે આ એપાર્ટમેન્ટમાં દરોડા પાડીને કાર્યવાહી કરી હતી.આ દરમિયાન અહીંથી આ રેકેટનો પર્દાફાશ કર્યા બાદ પાંચ લોકોની અટકાયત કરવામાં આવી હતી.આ કેસમાં અધિકારીએ કહ્યું કે બંને અભિનેત્રીઓ મુંબઇની રહેવાસી છે અને ઘણા દિવસોથી મોટા વેશ્યાગીરીના કૌભાંડના મોટા એજન્ટ સાથે સંપર્કમાં હતી.પોલીસને ટાળવા માટે આ લોકોએ થાણેને પોતાનો અડ્ડો બનાવ્યો હોવાની માહિતી પણ આપી હતી.અહીંથી રહેતાં તે આખા મહારાષ્ટ્ર,દિલ્હી,હૈદરાબાદ,ભોપાલ અને યુપીમાં છોકરીઓ સપ્લાય કરતો હતો.

આ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે પોલીસે આ દલાલને બનાવટી ગ્રાહક તરીકે રજૂ કરીને પકડ્યો હતો.તેને બોલાવવામાં આવ્યો.તેણે ફોન પર એક રાતની કિંમત 2 લાખ રૂપિયા કહી હતી.આ વિશે વાત કર્યા પછી આ સમગ્ર સોદો 1 લાખ 80 હજાર રૂપિયામાં નક્કી કરવામાં આવ્યો હતો.આ પછી બંને અભિનેત્રીઓ સમયસર સોસાયટીમાં પ્રવેશ કરી હતી.આ પછી ક્રાઇમ બ્રાંચ યુનિટ-1 ના સિનિયર ઈન્સ્પેકટર ઘટના સ્થળે પહોંચી દરોડો પાડ્યો હતો.આ દરોડા દરમિયાન પોલીસે બે અભિનેત્રીઓ,બે મહિલા એજન્ટો અને એક પુરુષ દલાલ સહિત પાંચ લોકોને કબજે કર્યા હતા.હવે પોલીસે ગુનો નોંધી આગળની તપાસ શરૂ કરી છે.આ કેસમાં વધુ ઘણાં મોટા નામ પણ આવવાની અપેક્ષા છે.

Back to top button