CrimeIndiaNews

મહિલા કોન્સ્ટેબલ અને જવાનની અજીબ પ્રેમ કહાની : પ્રેમમાં પાગલ કપલે વર્દીમાં બધી મર્યાદાઓ વટાવી કર્યું આવું કામ,

ગજરૌલા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર સૈદનગળીની પીઆરવી ટીમમાં તૈનાત સૈનિક મનોજ કુમારે ગજરૌલા પોલીસ સ્ટેશનમાં તૈનાત મહિલા કોન્સ્ટેબલ મેઘા ચૌધરીની છાતી પર ગોળી ચલાવી હતી.આ પછી તેણે પોતાની છાતીમાં પણ ગોળી મારી હતી,જેના કારણે બંને ત્યાં લોહીયાળ બની ગયા હતા.તે જ સમયે,સાથી પોલીસ કર્મચારીઓએ તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યા.

જ્યાં મહિલા સૈનિકનું મોત નીપજ્યું હતું.મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર પ્રારંભિક તપાસમાં બંને વચ્ચે એક પ્રેમ કહાની સામે આવી રહી છે.આ ઘટના ગજરૌલા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની છે.ડાયલ 112 માં પોસ્ટ કરાયેલા કોન્સ્ટેબલ મનોજ કુમાર છેલ્લા કેટલાક સમયથી લેડી કોન્સ્ટેબલ મેઘા સાથે પ્રેમસંબંધમાં હતા.બંને પોલીસકર્મીઓ જુદા જુદા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં ફરજ બજાવતા હતા.

બંને અવંતિકા નગરમાં ભાડે મકાનમાં સાથે રહેતા હતા.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર,એક દિવસ પહેલા બંને વચ્ચે નજીવી બાબતે બોલાચાલી થઈ હતી.બોલાચાલી બાદ કોન્સ્ટેબલ મનોજે યુવતીને ગોળી મારી દીધી હતી.ત્યારબાદ તેણે પોતાને ગોળી મારીને આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.બનાવની માહિતી મળતાં પોલીસે બંનેને ઉચ્ચ કેન્દ્રમાં રિફર કર્યા હતા.

જ્યાં મહિલા કોન્સ્ટેબલનું સારવાર દરમિયાન મોત નીપજ્યું હતું.પોલીસે સ્થળ પરથી પિસ્તોલ લઈ ફોરેન્સિક તપાસ માટે મોકલી આપી હતી.થોડા સમય પછી અમરોહાની એસપી સુનિતી પણ લેડી કોન્સ્ટેબલના રૂમમાં પહોંચી હતી.એસપીના જણાવ્યા અનુસાર,બંને 2018 બેચના સૈનિક છે.ઊંડાણપૂર્વકનું કારણ જાણવા મામલાની તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

Back to top button