BollywoodIndiaLife StyleNews

બોલિવૂડની ‘સૌથી વધુ ફી’ લેનાર અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત બેરોજગાર બની ! ‘સરકારને ટેક્સ ચૂકવવા માટે પૈસા પણ નથી’

બોલીવુડની ‘પંગા ગર્લ’ એટલે કે અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત ઘણી વાર તેની રેટરિકને કારણે ચર્ચામાં રહે છે.પરંતુ આજકાલ કંગના બેરોજગારીનો સામનો કરી રહી છે.બોલિવૂડની ‘સૌથી વધુ ફી’ લેનાર અભિનેત્રી હોવા છતાં,તેણી પાસે કામ ન હોવાથી તે સમયસર કર ભરવામાં અસમર્થ છે.

ટેક્સ ન ભરવાની વેદના કંગનાએ વર્ણવી : કંગના રાનાઉતે તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર ટેક્સ નહીં ભરવાની પીડા વ્યક્ત કરી છે.કેન્દ્ર સરકારની ‘ઇચ વન પે વન વન પોલિસી’ પર એક વીડિયો ક્લિપ શેર કરતાં તેણે લખ્યું છે કે,ભલે હું સૌથી વધુ ટેક્સના સ્લેબમાં આવું છું.હું મારી કમાણીનો લગભગ 45 ટકા ટેક્સ તરીકે આપું છું.

સરકાર દ્વારા મફત કોવિડ રસીકરણની ઘોષણા કર્યા પછી,કંગનાએ આ સલાહ આપી : ચાલો,જણાવી દઈએ કે,જ્યારે કેન્દ્ર સરકારે નિ:શુલ્ક કોવિડ રસીકરણની ઘોષણા કરી હતી,ત્યારે કંગનાએ આ પર કહ્યું હતું કે,જો સરકારને રસી મફતમાં મળે છે,તો તેનાથી સરકારી ખર્ચ પરનો બોજો વધશે.આવી સ્થિતિમાં કંગનાએ લોકોને અપીલ કરી છે કે રસી મળ્યા બાદ તેઓ શક્ય તેટલું પીએમ ફંડમાં 100 રૂપિયા,200 રૂપિયા અથવા 1000 રૂપિયા દાન કરો.

Back to top button