BollywoodIndiaLife StyleStory

આ પાંચ સિતારાઓએ નાની ઉંમરમાં છોડી હતી દુનિયા,કોઈને પ્રેમમાં દગો મળ્યો તો કોઈ હતું ડિપ્રેશનમાં,જાણો વિગતે

આજે આપણે સુશાંતસિંહ રાજપૂતની પ્રથમ પુણ્યતિથિ ઉજવી રહ્યા છીએ.સુશાંતે ખૂબ જ નાની ઉંમરે આ દુનિયાને વિદાય આપી હતી.પરંતુ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં આવા બીજા ઘણા સ્ટાર્સ પણ છે,જેઓ નાની ઉંમરે તેમના મૃત્યુના સમાચાર સાંભળીને સ્તબ્ધ થઈ ગયા હતા.આજે આપણે આ સ્ટાર્સ વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ,તે બધા ટીવી જગતના પ્રખ્યાત સ્ટાર્સમાંના એક હતા.તેમાંથી કેટલાકએ આત્મહત્યા કરી હતી અને કેટલાક બીમારીને કારણે મૃત્યુ પામ્યા હતા.તારાઓથી ભરેલી ચમકતી દુનિયા દૂરથી જોતા એકદમ સુખદ લાગે છે.સીતારાઓની જીવનશૈલી જોઈને એવું લાગે છે કે જાણે તેમના ઘરમાં જ સ્વર્ગ છે.પરંતુ ઘણી વખત લાઈમલાઇટનું સત્ય સામે આવે ત્યારે ખબર પડે છે કે અહીં કારકીર્દિ બનાવવી એટલી સરળ નથી.કેટલાક સીતારાઓ રાતોરાત ચમકતા હોય છે અને કેટલાક વર્ષો સુધી સંઘર્ષ કરે છે.

આજે અમે તમને ટીવીના સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ,તેમની કારકિર્દી ખૂબ સારી રીતે ચાલી રહી હતી.પરંતુ તેમના જીવનમાં એક એવો વળાંક આવ્યો કે તેમણે વિશ્વને વિદાય આપી.તો ચાલો તમને જણાવીએ કે તે પ્રખ્યાત સ્ટાર કોણ હતા.

પ્રત્યુષા બેનર્જી
‘બાલિકા વધુ’ સિરીયલમાં આનંદીની ભૂમિકા ભજવીને ઘરનું નામ બનાવનાર અભિનેત્રી પ્રત્યુષા બેનર્જીનું નામ આ યાદીમાં ટોચ પર આવે છે.અભિનેત્રીએ ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સારી એવી ઓળખ બનાવી હતી અને તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઘણી સારી હતી.પ્રત્યુષા બેનર્જીએ 1 એપ્રિલ 2016 ના રોજ તેમના ઘરે ગળાફાંસો ખાઈ આત્મહત્યા કરી હતી.આ સમાચારથી ટીવી ઉદ્યોગ ચોંકી ગયો.મૃત્યુ સમયે પ્રત્યુષા અભિનેતા રાહુલ રાજ સિંહને ડેટ કરી રહી હતી.અભિનેત્રીના મૃત્યુ બાદ તેના પરિવારે રાહુલ રાજને તેના મોત માટે જવાબદાર ઠેરવ્યા હતા.પ્રત્યુષાના માતા-પિતાએ રાહુલ પર પ્રત્યુષાની આત્મહત્યા કરવાનો આરોપ લગાવ્યો,જેના કારણે રાહુલ પણ પોલીસ કસ્ટડીમાં હતો.

કુલજીત રંધાવા
‘કુમકુમ’, ‘કુસુમ’, ‘હિપ હિપ હુરે’, ‘રિશ્તે’, ‘ક્યૂન હોતા હૈ પ્યાર’, ‘કમબખ્ત ઇશ્ક’ જેવી સુપરહિટ સિરિયલોમાં કામ કરી ચૂકેલી અભિનેત્રી કુલજીત રંધાવાએ પ્રેમમાં દગો મળ્યા પછી આત્મહત્યા કરી હતી.2006 માં 30 વર્ષની વયે અભિનેત્રીએ ગળે ફાંસો ખાઇ આપઘાત કરી લીધો હતો.કુલજીત મોટાભાગે નિર્માતા એકતા કપૂરની સિરિયલોમાં જોવા મળ્યા હતા.અભિનેત્રીનો મૃતદેહ પોતાના ફ્લેટમાં જ લટકતી હાલતમાં જોવા મળ્યો હતો.પૂછપરછ દરમિયાન ખબર પડી કે કુલજીત એક છોકરા સાથે પ્રેમમાં હટી,પરંતુ પ્રેમમાં છેતરપિંડી થયા બાદ અભિનેત્રીએ આ પગલું ભર્યું હતું.

અબીર ગોસ્વામી
‘કુસુમ’, ‘ક્યૂંકી સાસ ભી કભી બહુ થી’, ‘કુમકુમ’ અને ‘કાવ્યંજલિ’ જેવી ઘણી સિરિયલોમાં અબીર ગોસ્વામી જોવા મળ્યો હતો.તેણે પોતાની અભિનયથી દર્શકોના હૃદયમાં વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું હતું.અભિનય જ નહીં અબીર તેના સારા દેખાવ અને શૈલી માટે પણ પ્રખ્યાત હતો.પરંતુ દુખદ વાત એ છે કે આજે અબીર હવે આપણી સાથે નથી અને અભિનેતાનું હાર્ટ એટેકના કારણે 2013 માં નિધન થયું હતું.તે સમયે અબીર ગોસ્વામી 38 વર્ષના હતા.જ્યારે તે જીમમાં કસરત કરી રહ્યો હતો ત્યારે તેનું મૃત્યુ થયું હતું.

સંજીત બેદી
ટીવી સીરિયલ ‘સંજીવની એ મેડિકલ બૂન’માં ડો ઓમીનું પાત્ર ભજવવા માટે પ્રખ્યાત બનેલા અભિનેતા સંજીત બેદીના મૃત્યુએ પણ બધાને ચોંકાવી દીધા હતા.અભિનેતા સંજીત મગજ તત્વથી પીડિત હતા.તેની માંદગી એટલી પ્રગતિ કરી હતી કે તેનું મગજ કામ કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું.અભિનેતા કોમામાં ગયો હતો.વર્ષ 2015 માં સંજીત બેદીએ 40 વર્ષની ઉંમરે વિશ્વને અલવિદા કહ્યું હતું.આ આશાસ્પદ અભિનેતાના અંતની કોઈએ કલ્પના પણ કરી નહોતી.

કુશાલ પંજાબી
ટીવીના ખૂબ જ હેન્ડસમ સ્ટાર સ્ટાર અભિનેતા કુશાલ પંજાબીએ પણ ફાંસી લગાવીને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી.વર્ષ 2020 ના ડિસેમ્બર મહિનામાં અચાનક સમાચાર આવ્યા કે કુશલે પંખાથી પોતાને ફાંસી આપી દીધી છે.આ સમાચાર આવતાની સાથે જ અભિનેતાના ચાહકો ચોંકી ગયા.તેના મૃત્યુ પછી, એક્ટર અને તેની પત્ની વચ્ચે થોડો અણબનાવ થયો હોવાનું બહાર આવ્યું હતું અને આ કારણે કુશલ ડિપ્રેશનમાં જીવવા લાગ્યો હતો.કુશાલ પંજાબી ટીવી સિરીઝ ‘ઇશ્ક મેં મારજાવાં’માં જોવા મળી હતી.૨૦૧૧ માં તેણે જોરકા ઝટકા: ટોટલ વિપઆઉટ, અમેરિકન રિયાલિટી ગેમ શો વાઈપઆઉટનો ભારતીય સંસ્કરણમાં લખો રૂપિયાની ઇનામ સાથે જીત્યો.આ ઉપરાંત સીઆઈડી,લવ મેરેજ,દેખો મગર પ્યાર સે,શફીર કોઈ હૈ,ડર ફેક્ટર,કભી હા કભી ના જેવા લોકપ્રિય ટીવી શોમાં પણ કુશલ જોવા મળ્યો હતો.

Back to top button