Gujarat

આણંદ: પત્ની ના મોત બાદ પતિએ આઘાતમાં 2 પુત્રીઓની હત્યા કરી અને પોતે આત્મહત્યા કરી લીધી

ગુજરાતના આણંદ શહેરમાં 30 વર્ષિય યુવકે તેની બે માસૂમ દીકરીઓને ઝેર આપ્યા બાદ ગળેફાંસો ખાઇ આપઘાત કરી લીધો હતો. યુવકની પત્નીનું થોડા દિવસ પહેલા જ મોત થયું હતું. આ પછી પતિ આઘાતમાં હતો. પતિ-પત્ની બંને વ્યવસાયે મજૂર હતા.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર પાદરા તહસીલના દુધાવાલા ગામનો રહેવાસી ઘનશ્યામ પ્રજાપતિ (30) પત્ની લલિતાબેન અને બે પુત્રી માનસી (6) અને પ્રિયાંશી (3) ના આણંદ શહેરમાં રહેતો હતો. બંને પતિ-પત્ની સખત મહેનત કરી પરિવારનું ગુજરાન ચલાવતા હતા. થોડા દિવસો પહેલા લલિતાબેનનું માંદગીના કારણે અવસાન થયું હતું.

આ બાદ ઘનશ્યામ આઘાતમાં હતો. તેણે ખાવામાં ઝેર ભેળવીને દીકરીઓને સોમવારે રાત્રે આપ્યું હતું. બંનેના મોત બાદ તેણે પણ પોતાને ફાંસી આપી આપઘાત કરી લીધો હતો. આજે સવારે ઘરનો દરવાજો ખુલ્યો નહી ત્યારે પાડોશીઓ ને શંકા ગઈ હતી. કોઈક રીતે ઘરમાં ડોકિયું કરતાં દીકરીઓના મૃતદેહ જોવા મળ્યા હતા.

આ પછી પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી.પોલીસે આવીને તપાસ કરતા ખોરાકની પાસે જંતુનાશક દવા ની બોટલ પણ મળી આવી હતી. પોલીસે ગુનો નોંધી ત્રણેયની લાશને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી છે.

Back to top button