AstrologyGujarat

સૂર્ય એ મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો, મિથુન સહીત આ રાશિઓના લોકોના ભાગ્ય ખુલી જશે, જાણો રાશિફળ,

સૂર્ય એ મિથુન રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને 16 જુલાઇની સાંજે 4:54 વાગ્યા સુધી ત્યાં જ રહેશે ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે જે દિવસે સૂર્ય એક રાશિથી બીજી રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે,તેને સૂર્યની સંક્રાંતિ કહે છે. સૂર્યની કોઈપણ સંક્રાંતિની પુણ્યકાળ દરમિયાન પવિત્ર નદીઓમાં સ્નાન અને દાન આપવાનું ખૂબ મહત્વ છે.

સૂર્યની મિથુન સંક્રાંતિ દરમિયાન મંદાકિની નદીમાં સ્નાન કરવાનું મહત્વ છે. આ નદી ચિત્રકૂટ થઈને વહે છે. જો કે તમે આજે મંદાકિની નદીમાં નહાવા માટે અસમર્થ છો, તો પછી તમે તમારા નહાવાના પાણીમાં મંદાકિની નદીનું આહ્વાન કરીને ઘરે સ્નાન કરી શકો છો. તમને આનાથી શુભ પરિણામ પણ મળશે.

મેષ: સૂર્યદેવ તમારા ત્રીજા સ્થાને ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં ત્રીજો સ્થાન ભાઈ-બહેન સાથે સંબંધિત છે. પણ આ જગ્યા તમારી અભિવ્યક્તિથી સંબંધિત છે, એટલે કે તમારી અભિવ્યક્તિ. તેથી, ભાઈ-બહેનો સાથેના સંબંધોને વધુ સુધારવા અને અભિવ્યક્તિની સ્વતંત્રતા જાળવવા માટે, 16 જુલાઇ સુધી દરરોજ નહાવા વગેરે પછી, સૂર્યદેવને નમસ્કાર કરો.

વૃષભ:સૂર્યદેવ તમારા બીજા સ્થાને ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટનું બીજું સ્થાન પૈસાથી સંબંધિત છે. સૂર્યદેવ આ મહિનામાં તમારી સંપત્તિ ભરી દેશે. તમને અવાસ્તવિક લક્ષ્મી મળશે. ફંડ એકઠું થશે. તેથી, પૈસાની ગતિ તમારી સાથે સતત રાખવા અને આર્થિક સમૃદ્ધિ મેળવવા માટે, મંદિર અથવા કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળે નાળિયેરનું દાન કરો.

મિથુન:સૂર્યદેવ તમારા પ્રથમ સ્થાને ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં પ્રથમ સ્થાન એ આરોહીનું સ્થાન છે, એટલે કે તમારું પોતાનું સ્થાન. તેથી, આ સ્થાન પર સૂર્ય ભગવાનનું પરિવહન તમને ઘણા ફાયદાઓ લાવશે. તમારી મહેનતના જોરે તમને પૈસા મળશે, તમારી ખ્યાતિ અને સન્માન વધશે, તમારો પ્રેમ-સંબંધ મજબૂત થશે.

કર્ક:સૂર્ય તમારા બારમા ઘરમાં સંગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટનો બારમો સ્થાન પથારીની ખુશીથી સંબંધિત છે, પરંતુ તે જ સમયે આ સ્થાન ખર્ચ સાથે પણ સંબંધિત છે. સૂર્યના આ પરિવહનને કારણે તમારે પથારીમાં સુખ મેળવવામાં થોડી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, સાથે જ તમારા ખર્ચમાં પણ વધારો થશે.

સિંહ:સૂર્યદેવ તમારા અગિયારમા ઘરમાં ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં અગિયારમું સ્થાન આવક અને ઇચ્છા પરિપૂર્ણતાને લગતું છે. સૂર્યના આ પરિવર્તનને કારણે, તમારી આવકમાં થોડી ખલેલ થઈ શકે છે. પૈસા મળવામાં થોડી તકલીફ થઈ શકે છે. ઉપરાંત, તમારે તમારી ઇચ્છાઓને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરવી પડી શકે છે.

કન્યા:સૂર્યદેવ તમારા દસમા ઘરમાં ગોચરકરશે. જન્મ ચાર્ટમાં દસમા સ્થાન રાજ્ય અને પિતા સાથે સંબંધિત છે. સૂર્યના આ સંક્રમણથી, તમે તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ મેળવશો અને તે જ સમયે તમારા પિતા માટે બધું કરવામાં આવશે. તેથી, તમારી કારકિર્દીમાં પ્રગતિ મેળવવા અને પિતાના કાર્યમાં સફળતા માટે વધુ મહેનત કરવી.

તુલા:સૂર્યદેવ તમારા નવમા ઘરમાં ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં નવમા સ્થાન ભાગ્યથી સંબંધિત છે. તેથી, આ સ્થાન પર સૂર્ય ભગવાનના પરિવહનને લીધે, તમને તમારા કાર્યમાં ભાગ્યનો સહયોગ મળશે. તમારા બધા કામ એક પછી એક થઈ જશે. આ બધાનો લાભ લેવા માટે 16 મી જુલાઈ સુધી ઘરમાં પિત્તળના વાસણોનો ઉપયોગ કરો અને દાનમાં કે ભેટ તરીકે કોઈને પિત્તળની વસ્તુઓ ન આપો.

વૃશ્ચિક:સૂર્યદેવ તમારા આઠમા ઘરમાં ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં આઠમું સ્થાન આપણા સ્વાસ્થ્ય, આપણી ઉંમરથી સંબંધિત છે. તેથી, તમારા સારા સ્વાસ્થ્ય માટે, લાંબું જીવન મેળવવા માટે, કાળી ગાયની સેવા કરો. વળી, આ સમય દરમિયાન જ્યારે પણ તમને મોકો મળે ત્યારે તમારા મોટા ભાઈ સાથે સહયોગ કરો.

ધન:સૂર્યદેવ તમારા સાતમાં ઘરમાં ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં સાતમા સ્થાન તમારા જીવન સાથી, તમારા લગ્ન જીવન સાથે સંબંધિત છે. આ સૂર્યના પરિવહન સાથે, તમારી સાથે લગ્ન બહારના સંબંધની સંભાવના છે. તેથી, તમારા જીવનસાથી સાથેના તમારા સંબંધને સુધારવા અને વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ જાળવવા માટે, તમારા ખોરાકનો એક ભાગ કાઢો અને જરૂરિયાતમંદને ખવડાવો.

મકર:સૂર્યદેવ તમારા છઠ્ઠા ઘરમાં ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં છઠ્ઠા સ્થાન મિત્રો અને દુશ્મનોથી સંબંધિત છે. તેથી, જો તમારા જીવનમાં દુશ્મનોની સંખ્યા વધારે છે અને મિત્રોની સંખ્યા ઓછી થઈ રહી છે, તો તમારા મિત્રોની સંખ્યા વધારવા અને તમારા કાર્યમાં મિત્રોનો સહયોગ મેળવવા માટે, મંદિરમાં બાજરીનું દાન કરો.

કુંભ:સૂર્યદેવ તમારા પાંચમાં સ્થાને ગોચર થશે. તમને સૂર્ય ભગવાનના આ સંક્રમણથી શીખવાનો લાભ મળશે. સંતાનનું સુખ મળશે. ગુરુ સાથેના તમારા સંબંધો સારા રહેશે. લવમેટ સાથે સંબંધ વધુ સારા રહેશે. તો 16 જુલાઇ સુધી આ તમામ વિષયોનો લાભ લેવા નાના બાળકોને કંઈક ગિફ્ટ કરો.

મીન:સૂર્યદેવ તમારા ચોથા ઘરમાં ગોચર કરશે. જન્મ ચાર્ટમાં ચોથું સ્થાન જમીન, મકાન અને વાહન સંબંધિત છે. તેથી, સૂર્યના આ પરિવહન સાથે, તમને જમીન, મકાન અને વાહનનો લાભ મળશે. આ બધાનો ફાયદો ઉઠાવવા માટે 16 જુલાઇ સુધીમાં કોઈપણ જરૂરીયાતમંદને ભોજન કરાવો.

Back to top button