Ajab GajabIndia

“પત્નીમાં મહિલાઓના કોઈ લક્ષણો નથી”આવું કહી લગ્નના દોઢ વર્ષ બાદ પતિ પહોચ્યો પોલીસ સ્ટેશન અને પછી થયું કઈક અલગ જ,

લગ્ન પછી પતિ-પત્ની વિચિત્ર રીતે એકબીજાની ફરિયાદ કરતા હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.આવો જ એક કિસ્સો મધ્યપ્રદેશથી બહાર આવ્યો છે જ્યાં એક યુવકે આરોપ લગાવ્યો છે કે તેની પત્નીમાં મહિલાઓના લક્ષણ નથી.ખરેખર,આ મામલો મધ્યપ્રદેશના શિવપુરીનો છે.એક યુવક ફરિયાદ લઇને પોલીસ જોડે પહોંચ્યો છે.

યુવકે આરોપ લગાવ્યો છે કે તેની પત્નીમાં મહિલાઓના કોઈ લક્ષણો નથી.તે કહે છે કે સાસરીના લોકોએ તેમની પુત્રીને છેતરપિંડીમાં રાખીને તેની સાથે લગ્ન કરાવ્યા છે.પીડિતા ફરિયાદ સાથે શિવપુરીની એસપી ઑફિસ પહોંચી હતી.યુવકનો આરોપ છે કે તેના લગ્ન દોઢ વર્ષ પહેલા થયાં હતાં.યુવકે આક્ષેપ કર્યો છે કે તેના લગ્ન તેને છેતરપિંડીમાં રાખીને સંપૂર્ણપણે કરવામાં આવ્યા છે.

તેની પત્નીમાં સ્ત્રીઓનું લક્ષણ પણ નથી કે ન તો તે પત્નીની જેમ વર્તે છે.યુવકે આરોપ લગાવ્યો છે કે જ્યારે તેણે તેની પત્નીના માતાપિતાને ફરિયાદ કરી હતી,ત્યારે તેના પરિવારના સભ્યોએ તેને ધમકી આપી હતી જ પરંતુ તેના પર હુમલો પણ કર્યો હતો.યુવકનું કહેવું છે કે આને કારણે તે ખૂબ માનસિક તણાવમાં છે,તેથી પોલીસે તેના સાસરી અને પત્ની વિરુદ્ધ કાર્યવાહી કરવી જોઈએ.

આ અંગે વાત કરતાં શિવપુરી એસપી રાજેશસિંહ ચંદેલએ જણાવ્યું હતું કે યુવકની ફરિયાદના આધારે કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે.એસડીઓપી સુધીરસિંઘ આ મામલે તપાસ કરશે અને બંને પક્ષ સાથે વાત કર્યા બાદ રિપોર્ટ રજૂ કરશે.તમને જણાવી દઈએ કે પતિ-પત્ની એકબીજાની વિચિત્ર ફરિયાદ લઈને પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યા હોય ત્યારે આ પહેલો કેસ નથી.

ઉત્તર પ્રદેશના મેરઠમાં પોલીસ પરિવાર સલાહકાર કેન્દ્ર છૂટાછેડા લેનારા કરતાં વધુ રસપ્રદ કિસ્સાઓ લાવે છે.લોકો અહીં નાની બાબતો અને અન્ય સમસ્યાઓ સાથે છૂટાછેડા માટે પૂછે છે.

Back to top button