Ajab GajabCrimeIndiaNews

દુલ્હન વરરાજાને લૂંટીને ભાગી જવાના કિસ્સા બહુ સાંભળ્યા હશે પણ મહિલાનો આ વિચિત્ર કિસ્સો સાંભળી તમારા પણ હોશ ઉડી જશે

દરેક માતાપિતા ઇચ્છે છે કે તેમના બાળકો યોગ્ય જગ્યાએ અને ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરે.આ માટે,તે સંબંધીઓ પાસેથી સોશિયલ સાઇટ્સ પર પણ શોધ કરે છે.પરંતુ આ ઉતાવળને કારણે તે છેતરપિંડીનો શિકાર બને છે.જેમાં આપણે એવા ઘણા કિસ્સા સાંભળ્યા છે કે જેમાં લગ્નના થોડા દિવસો બાદ પત્ની વરરાજાને લૂંટીને ભાગી જાય છે.પરંતુ ઉત્તરપ્રદેશના મેરઠમાં એક વિચિત્ર સમાચાર સામે આવ્યા છે જ્યાં લગ્નના ચોથા ફેરા દરમિયાન દુલ્હને એવો ગોટાળો કર્યો કે બધા આંખો ચોરતા રહી ગયા.

દુલ્હનના કૃત્યનો આ સનસનાટીભર્યો કિસ્સો મેરઠ પોલીસ સ્ટેશનના પરતાપુર વિસ્તારના ભુદબ્રાલ વિસ્તારનો છે.જ્યાં દુલ્હન,પરિવાર અને પંડિતો તમામ બનાવટી બહાર આવ્યા હતા.લગ્નના તહેવારો દરમિયાન,દુલ્હન બાથરૂમમાં ગઈ,તે ખૂબ રાહ જોયા પછી પણ પાછી ફરી નહિ,થોડા સમય પછી તેનો નકલી પરિવાર અને લગ્ન કરનાર પંડિત પણ ગાયબ હતા.

આ સમાચારોથી વિસ્તારમાં ખળભળાટ મચી ગયો હતો.બધાં સમજી ગયા કે તે લૂંટવાની ગેંગ છે જેણે ઘરેણાં અને પૈસા લૂંટી લીધાં હતાં.તમને જણાવી દઈએ કે મુઝફ્ફરનગરમાં રહેતા દેવેન્દ્રના લગ્ન પ્રતાપુર વિસ્તારની એક યુવતી સાથે થયા હતા.પરંતુ કન્યા પક્ષે લગ્ન પહેલા વરરાજાના પરિવાર પાસે એક લાખની માંગ કરી હતી.સોદો થયા બાદ તારીખ નક્કી કરવામાં આવી હતી.

વરરાજા દેવેન્દ્રએ જણાવ્યું હતું કે બંને પક્ષો અનુસાર લગ્ન રવિવારે પરતાપુરના ભૂદાબ્રાલ ગામના શિવ મંદિરમાં યોજાઇ રહ્યા હતા.બધા સબંધીઓ આવ્યા હતા.લગ્નની વિધિ શરૂ થઈ,પંડિત મંત્રનો પાઠ કરવા લાગ્યો અને ત્રીજા રાઉન્ડમાં ગયો.ચોથી રાઉન્ડ પૂર્વે યુવતીના પરિવારજનોએ નિયત રકમ અને દાગીનાની માંગ કરી હતી.અમે તેને એક લાખ રૂપિયા અને ઝવેરાત પણ આપ્યા.

આ પછી,કન્યા બાથરૂમમાં જવાનું કહીને ટોઇલેટમાં ગઈ.તે ખૂબ વિલંબ કર્યા પછી પાછી ફરી નહીં.જ્યારે કાકી બાથરૂમમાં ગઈ ત્યારે તેને ખબર પડી કે ત્યાં કોઈ નથી.જ્યારે બધા લોકો ત્યાં જોવા ગયા ત્યારે પંડિત અને પાછળથી લગ્ન કરનાર નકલી બે અને ત્રણ સંબંધીઓ પણ ગાયબ થઈ ગયા.ખૂબ શોધ્યા પછી પણ,જ્યારે દુલ્હન પરત નહીં ફરી ત્યારે વરરાજાની બાજુએ લૂંટાયેલા દુલ્હન વિરુદ્ધ પ્રતાપુરના પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

હાલમાં પોલીસ આરોપીની શોધ કરી રહી છે,પરંતુ હજી સુધી દુલ્હન અને તેના પરિવારના ફોટા અને અન્ય પુરાવા હોવા છતાં કોઈ ફોટા મળી શક્યા નથી.

Back to top button